Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัย clack2142 กะแผ่นแท้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัย clack2142 กะแผ่นแท้

2142 กะแผ่นแท้ เนี่ยแต่อยากเล่นแบบไม่ใส่แผ่น เราเอาแคกจากแผ่นก็อบมาใส่แล้วมันจาเล่นได้อะป่าวครับ เล่นแบบonlineนะ ใครรู้หรือเคยลองวานบอก

ใช้แผ่นแท้ลงก่อนครับลงเพื่อให้เป็นซีดีคีย์แท้แล้วค่อยลงตัวก็อบจะได้ไม่ถามหาซีดี

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

มีแครกแพทใหม่แล้วเหรอคับ ผมยังใส่แผ่นเล่นอยู่เลย

Comment

Originally posted by MR-Zero View Post
          ใช้แผ่นแท้ลงก่อนครับลงเพื่อให้เป็นซีดีคีย์แท้แล้วค่อยลงตัวก็อบจะได้ไม่ถามหาซีดี
          ตัวแครกที่อยู่ในแผ่นก๊อบอะเรอครับ ถ้าใส่ไปแล้วเนี่ย จะไม่ต้องใส่แผ่นเล่นเลยใช่ไหมครับ แบบว่ามีทั้งแท้ทั้งก็อบเลย ว่าจาลองดูขี้เกียบเอาแผ่นมาใส่กลัวแผ่นพังก่อนเวลา

Comment

Originally posted by etaoat View Post
            ตัวแครกที่อยู่ในแผ่นก๊อบอะเรอครับ ถ้าใส่ไปแล้วเนี่ย จะไม่ต้องใส่แผ่นเล่นเลยใช่ไหมครับ แบบว่ามีทั้งแท้ทั้งก็อบเลย ว่าจาลองดูขี้เกียบเอาแผ่นมาใส่กลัวแผ่นพังก่อนเวลา
            ไม่ได้คับ ตัวแครกในแผ่นก็อปมันคนละตัวกัน รู้สึกว่าตอนนี้แครกของแพทใหม่จะยังไม่มานะคับ ผมก็ขี้เกียจใส่เหมือนกัน แต่ช่วยไม่ได้อ่ะนะ ขนาดผมเอาแผ่นก็อปใส่แทนแผ่นแท้เวลาเล่นยังไม่ได้เลยคับ

Comment

Originally posted by qbert View Post
              ไม่ได้คับ ตัวแครกในแผ่นก็อปมันคนละตัวกัน รู้สึกว่าตอนนี้แครกของแพทใหม่จะยังไม่มานะคับ ผมก็ขี้เกียจใส่เหมือนกัน แต่ช่วยไม่ได้อ่ะนะ ขนาดผมเอาแผ่นก็อปใส่แทนแผ่นแท้เวลาเล่นยังไม่ได้เลยคับ
              ok รับทราบ!

Comment

อิมเมจ แผ่นแท้ไว้ในเครื่องสิครับ เหมือนที่ร้านทำกัน

Comment

Working...
                X