Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดีใจที่ได้เป็นสาวก AMD64 X2 3800+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดีใจที่ได้เป็นสาวก AMD64 X2 3800+

แล้วไงล่ะ
    Last edited by asurada; 5 Jan 2007, 23:15:34.

ยินดีต้อนรับสู่อารยธรรม X2

Comment

Originally posted by โหน่งมาแว้ววว View Post
      ยินดีต้อนรับสู่อารยธรรม X2
      ตอบได้คมสุดๆเจ๋งครับ

Comment

ขอต้อนรับด้วยคน นะจ๊ะ

Comment

ง่าห์ เหมือนผมเลย x2 3800

Comment

ครับยินดีด้วย
            (ไม่ได้ใช้ AMD ก็ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ หุหุหุ ไม่ว่ากันนะ)

Comment

คิดดีแล้วครับ

Comment

ใช้ไรก็ได้ ถ้ามีความสุข

Comment

ใครจะบอกว่า C2D แรงยังไง

ผมก็ยังรัก X2 อยู่ดี อิอิ (จริงๆไม่มีเงินซื้อ MB กับ RAM ใหม่ อิอิ ของเก่าที่ยังใช้ได้ เราต้องสงวนไว้)

Comment

ผมรัก AMI (AMD+ATI) ครับ

Comment

ยินดีๆ

Comment

รู้สึกขัดใจกับประโยคนี้ของคุณจริงๆ
                        --------------------------------------------------------------------------
                        ==>> " ดีใจที่ได้เป็นสาวก AMD สักที เพราะก่อนจะซื้อคอม ได้ศึกษามา จึงรู้ถึงค่าเงินที่เสียไป
                        และแม่ผมต้องการให้ผมทำงานหาเงินเป็น จึงซื้อคอมเครื่องใหม่และให้ผมผ่อนคอมเอาเอง "

==>>[ เพราะชีวิตประจำวันของผมคือกลับมาจากเรียนก็มานั่งหน้าคอมเล่นเกมเปิดเว็ป เป็นส่วนใหญ่ ]
                        --------------------------------------------------------------------------
                        คำตอบสุดท้ายของคุณก็ คือ เล่นเกมเปิดเว็ป
                        แล้วมาเกี่ยวอะไรกับการซื้อ E6300 ละเนี้ย

ถ้าขออ้างในการซื้อ คือ ทำงานหาเงินเป็น
                        แต่จบที่จะเอามาเล่นเกมเปิดเว็ป
                        ผมเห็นใจระบบความคิดของคุณจริงๆ

Comment

ยินดีด้วยครับ
                          (ไม่ได้ใช้ X2 ก็ยินดีด้วยครับ)
                          (ใช้ Athlon64 3000+ ครับ )

Comment

พวกหลงวัตถุนิยม
                            Last edited by asurada; 5 Jan 2007, 23:16:40.

Comment

ยินดีต้อนรับสู่ สาวกAMD ครับ

Comment

Working...
                              X