Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง CPU กับ การ์ดจอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง CPU กับ การ์ดจอหน่อยครับ

ตอนนี้ใช้ X2 3600 + Asus M2NE + Ram DDR2 800 *2 + 7300 GTmaxx
    มีโครงการจะเปลี่ยนการ์ดจอไปเป็น HD 4850 จะ wrok หรือเปล่าครับ แล้วถ้าเปลี่ยน CPU ควรใช้ตัวไหนคุ้มราคาที่สุดตอนนี้ครับผม

ก็ OK
    ส่วนถ้าจะเปลี่ยน CPU จาก X2 3600+ เอาเป็น X2 5000+ ขึ้นไปเลย นะ แรงทิ้งขาดๆ จากตัวเก่าหน่อย

Comment

ตามด้านบน

เเต่ผมว่า OC เอาดีกว่า (ไม่เสียเงิน)

Comment

เห็นด้วยครับ เปลี่ยน CPU เป็น X2 5000+ BE แล้วลากซัก 3GHz + HD4850 แรงเลย

Comment

Working...
        X