Announcement

Collapse
No announcement yet.

DMC4 Mission 13 : The Devil Returns ไม่ผ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DMC4 Mission 13 : The Devil Returns ไม่ผ่าน

ช่วยด้วยครับด่านนี้ไม่ผ่านอ่าเล่นมา3ช.มและ -- ไม่ผ่านตรงทางวนอ่ะครับวนทางไหนก็ผิดหมดเหมือนเกมไม่สมบูรณ์เลย -- ใครพอจะเซฟภาพให้ดูได้ไหมครับว่าไปทางไหนบ้าง รบกวนทีนะครับ

เอางั้นเลยหรอครับ - - งั้นรอซักครู่นะ

Comment

Originally posted by l3oatsukeza View Post
      เอางั้นเลยหรอครับ - - งั้นรอซักครู่นะ
      == ขอบคุณมากๆเลยงับ

Comment

ไม่เหนยาก เดินๆไปเรื่อยๆ พอเดินไปถึงทางที่มีให้ลอดใต้สะพานก้อลอดไป จบ

Comment

Originally posted by sungod1422 View Post
          ไม่เหนยาก เดินๆไปเรื่อยๆ พอเดินไปถึงทางที่มีให้ลอดใต้สะพานก้อลอดไป จบ
          ลอดสะพานตรงไหนอ่าครับ -- เซฟรูปมาให้ดูได้ป่าว

Comment

ผมติดอยู่ตรงทางวนอ่า

Comment

ลงไม่ติดแหะ - -*
              เอาเป็นว่า ผมจะบอกทางให้ละกันครับ
              เริ่มเกมมานะครับ เดินไปตามทางเลย แล้วก็เข้าประตูไป จากนั้นให้เดินมาตามทาง ให้กระโดดไปทางขวาเลยครับ สังเกตุดีๆ จะกระโดดลงไปได้
              เมื่อลงมาแล้ว ก็เข้าหมอกสีม่วงที่อยู่ด้านบนเลยครับ
              พอเข้าหมอกมาแล้ว ให้ลงไปข้างล่าง จะเจอกับกลุ่มศัตรู พอฆ่าเสร็จ ให้เข้าหมอกสีม่วงตรงทางเข้าปราสาทเลยครับ
              มันจะโผล่มาอีกที่นึง ให้ข้ามไปเข้าหอมกม่วงอีกฝั่งครับ
              ถ้าคุณเข้าถูกตามที่ผมบอก จะมีหมอกสีม่วงอยู่ใต้สะพานครับ เข้าอันนี้ไปเลย มันจะโผล่ที่หน้าปราทสาทแล้วครับ
              จากนั้นก็ให้เดินไปตามทางเหมือนตอนเจอบอสด่าน7เลยครับ

อ่านแล้วจะเข้าใจมั้ยเนี่ย - -

Comment

บริเวททางวน >> ขวา-ซ้าย-ล่าง-ล่าง ดูจากแผนที่เท่านั้นนะ

หาทางไปเขตแม่น้ำไห้ได้แล้ว เข้าหมอกใต้สะพานข้ามแม่น้ำ จะมาโผ่ลที่ปราสาทร้างเอง

ได้ผมไงมาบอกด้วยน้อ

ถ้าไม่ได้จะพยายามลงรูปไห้
                Last edited by icemanyo9002; 16 Jul 2008, 21:21:10.

Comment

ขอบคุณทุกคนมากนะครับ ผมจะลองดู

Comment

ตามนี้
                    Last edited by sungod1422; 16 Jul 2008, 21:37:44.

Comment

ไปขวาแล้วโอเคครับ แต่พอไปซ้ายมันผิดอ่ะ
                      ช่วงแรกไปขวาแต่พอช่วงที่สองไปทางไหนก็ผิด ลองไปทุุกทางแล้วอ่า

Comment

Originally posted by kenlogos View Post
                        ไปขวาแล้วโอเคครับ แต่พอไปซ้ายมันผิดอ่ะ
                        ช่วงแรกไปขวาแต่พอช่วงที่สองไปทางไหนก็ผิด ลองไปทุุกทางแล้วอ่า
                        ที่ บอก นั้นมันบริเวณทางวนนะ ทิศ ดูจากแผ่นที่นะ ไม่ใช่ไปตามที่ตัวละครหันไป

ซ้ายคือย้านกับทางเดิม
                        Last edited by icemanyo9002; 16 Jul 2008, 21:42:09.

Comment

Originally posted by icemanyo9002 View Post
                          ที่ บอก นั้นมันบริเวณทางวนนะ ทิศ ดูจากแผ่นที่นะ ไม่ใช่ไปตามที่ตัวละครหันไป

ซ้ายคือย้านกับทางเดิม
                          ก็ผมงง ก็เลยลองไปทุกทางของช่วงสองเลย ผิดทกทาง--

Comment

มันเปนไรหว่า

Comment

ง่ายๆ อัพเซฟมาเดี๋ยวผ่านด่านนั้นให้

Comment

Working...
                              X