Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลของตกรุ่นอย่าง X2 6000+ ...............CZ นะขอรับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Moopingkrup View Post
    ท่าี่น วิกร Show test ท่านหน่อยครับ เคยเห็นท่าน ทรมาน 6000+ แบบโหดโหด
    แรงมากครับ เผื่อจะไดทำตาม ได้บัสเฉียด 300 ก็พอใจแล้วครับ
    เอาแค่ 10 นาทีพอนะครับ ผมขี้เกีจร รอนานครับ ผมเคยเทสให้ดูไปแล้วแบบเป็นชม ใน OCZ หาดูเอานะครับ ถ้าอยากเห็นเป็น ชมๆ

เริ่ม
    [IMG][/IMG]

10นาทีแผ่นไป
    [IMG][/IMG][/QUOTE]

Comment

แรงกันเหลือเกินผมยัง 3600+ อยู่เลย เอิ๊กๆๆ

แอบแรงๆ

Comment

แรงกันดีจังครับ
        sigpic
        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
        งดแรงชั่วคราว

Comment

แรงดีครับ

ซื้อมายังไม่เคยลากม้างเลยเจ้าตัว 6000+

Comment

5600+ แต่รหัสเดียวกันมารวมได้ไหมครับ

Comment

6000+ ยังใหม่ในใจเราเสมอ....

Comment

อย่าให้ได้ 6000+ มาเล่นบ้างนะ เกโร๊ะๆ อิอิ

Comment

พรุ่งนี้ไปสอยแล้วครับ 6000+ อิๆๆๆ

Comment

ใช้อยู่ด้วยคนครับ

ขาย Phenom 9600 BE กลับมาเล่น 6000+ เหมือนเดิมครับ
                    sigpic
                    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                    งดแรงชั่วคราว

Comment

6000+ ด้วยอิกคน

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                        เอาแรมมายืมหน่อยได้ใหมครับ ถ้าใจดีให้ผมละก็ ได้เห็น 6000+ บัส 400 แน่ๆ อิอิ
                        อยากเห็น 400 แน่ๆ เหมือนกันครับ อิ..อิ

Comment

แรงดีครับ

Comment

Originally posted by -#>RayEarth<#- View Post
                            อยากเห็น 400 แน่ๆ เหมือนกันครับ อิ..อิ

จะได้บอร์ดใหม่แล้วนิครับ
                            อย่าลืมอัดโชว์นะครับ รอชม

Comment

Originally posted by ห้าวซัง View Post
                              จะได้บอร์ดใหม่แล้วนิครับ
                              อย่าลืมอัดโชว์นะครับ รอชม
                              ผมไม่ได้เล่น AMD เน้อ แต่เพื่อนผมฝากหยิบน่ะ >w<

Comment

แต่ทำไมพัดลมกับซิ้งเดิมมันโคตรดังเลยอ่ะครับ ไม่อยากเปลี่ยนซิ้งเพราะของเดิมมันก็สวยดี แต่เสียงลมมันดังไป พัดลมแรงโคตร

แต่เล่นเกมลื่นขึ้นเยอะเลยน่ะ ขนาดเปลี่ยนแค่ CPU อย่างเดียวเอง

Comment

Working...
                                X