Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมาแนะนำตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมาแนะนำตัวครับ

คือที่ผมมาวันนี้ผมมาแนะนำตัวคับ(น้องใหม่OCZ)คือตอนนี้ผมกำลังmod case ตัวบ้านๆของผมอยู่จะmodในคอนเซปต์ The Hulk ช่วยให้ลังใจให้ผมทำให้สำเร็จด้วยน่ะครับ
    ป.ล ถ้าใครมีไอเดียดีๆก็มาแลกเปลี่ยนกันน่ะคับ

ยินดีต้อรับ + รอชมผลงานครับ ^ ^

Comment

ยินดีต้อนรับครับ
      การ mod ที่ดีต้องมีคอนเซปต์(อันนี้มาถูกทางแล้วครับ) จากนั้นหาข้อมูลเกี่ยวกับคอนเซปต์ที่เราจะทำ แล้วก็ลองออกแบบดู เลือกแบบที่ชอบที่สุดและดูความเป็นไปได้ที่เราสามารถจะทำได้ เมื่อมีการวางแผนที่ดีแล้วก็จะทำให้เราไม่หลงทาง และในที่สุดก็จะได้ผลงานที่ดีตามที่เราตั้งใจไว้ ขอให้ประสบความสำเร็จในการโมครั้งนี้นะครับ จะเอาใจช่วย
      รอชมผลงานครับ

เอาไอเดียแบบต่าง ๆ มาให้ดูครับ
      Attached Files
      Last edited by Nai; 17 Oct 2008, 19:25:25.

Comment

ขอต่ออีกนีสนึง
        Last edited by Nai; 17 Oct 2008, 19:25:25.

Comment

ยินดีต้อนรับครับท่าน ขอให้กำลังใจทำให้สำเร็จครับ

Comment

0.0

Comment

โอ้แม่เจ้า

Comment

สู้ๆๆๆๆ

Comment

..PANTIP

Comment

รอชมครับ

Comment

เจ๋งๆทั้งนั้นเลย

Comment

ทำไปได้

รอชมด้วยคนครับ

Comment

ปูเสื่อรอครับ

Comment

อิอิ

Comment

Originally posted by TheHulk View Post
                              คือที่ผมมาวันนี้ผมมาแนะนำตัวคับ(น้องใหม่OCZ)คือตอนนี้ผมกำลังmod case ตัวบ้านๆของผมอยู่จะmodในคอนเซปต์ The Hulk ช่วยให้ลังใจให้ผมทำให้สำเร็จด้วยน่ะครับ
                              ป.ล ถ้าใครมีไอเดียดีๆก็มาแลกเปลี่ยนกันน่ะคับ
                              ยินดีต้อนรับเช่นกันครับ
                              ว่าใครคุ้นๆเข้ามาชมเคสmodของผม ขอบคุณมากครับที่เข้ามาชมของผม
                              กำลังปู่เสื่อนอนรอของท่านนะครับเป็นกำลังใจให้ขอรับท่าน
                              ปล.เด็กบ้านๆอย่างผมรออยู่ครับท่าน(Baby Homeๆ)

Comment

Working...
                              X