Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดนี้มีใครชอบดูการ์ตูนบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดนี้มีใครชอบดูการ์ตูนบ้าง

อยากหาเพื่อนคุยเกี่ยวกับการ์ตูน

ผิดห้องรึเปล่าเอ่ย...

เอาเป็นว่าถ้าเป้นพวกอนิเมะผมดูครับ
    ฝากเวปFansubตัวเองหน่อยละกัน http://csbrofs.informe.com/forum/

Comment

ชอบดูเหมือนกันครับ !! ตอนนี้กำลังไล่ตามดูเรื่องที่โหลดมาอยู่ ดูไม่ทันละ หลับอย่าเดียว

Comment

ุ^
        ^
        ^
        ตามหลายเรื่องนะเนี่ย ทั้งคานมคร่อม, ยัยหลุยส์พลังศูนย์, โคตรเกรียน, 3ก๊กโนตม แถมยัง... สาวดุ้นในตำนาน

Comment

ผมไม่รู้ว่าคนที่ชอบดูการ์ตูนเขาเข้าเว็ปอะไรกันบ้าง

Comment

ผมก็ชอบ สงเกตุ ที่ avarta คนไหนที่เป็นรูป anima อ่ะคนนั้นแหละชอบ
            ผมชอบแนวน่ารัก หหุหุ ส่วนมากจาดู ใน tirkx ครับ

Comment

ผมอนิเมะมากกว่าเกมอีกนะเวลาซื้อก็ซื้อของแท้ตลอด(ซื้อสะสม)ชอบแนวโมเอะๆอ่ะ><

Comment

ผมสะสมอยู่เรื่องเดียว หงสา

Comment

ผมชอบนารูโตะอะไครมีจบแล้วบ้างทั้งตอนเด็กและโตอนโตนะตอนเด็กผมมีถึงแค่ตอน208เองจ้า

Comment

ผมก็ชอบเหมือนกัน มาจากแฟนซับนั่นแหละ

Comment

0000

Originally posted by amop View Post
                      ผมชอบนารูโตะอะไครมีจบแล้วบ้างทั้งตอนเด็กและโตอนโตนะตอนเด็กผมมีถึงแค่ตอน208เองจ้า
                      ผมมีจบภาคเด็กครับ 220 ตอน ละภาคโตถึ้งตอนที่ 63 ครับ ภาคโตสนุกมากครับ

Comment

โอตาคุ จงเจริญญญญญญญญ

Comment

เคยเจอแต่เว็ปที่เอาการ์ตูนมาเป็นเกม ยังไม่เคยเจอเว็ปการ์ตูนญี่ปุ่นแบบแท้ๆ เลยที่เป็นภาษาไทยน่ะ

Comment

ผมๆ ชอบ มักๆ เลย Anime แบบ แนวรัก นักเรียน อิอินุก ชอบๆ ฮ่าๆ ฟังเพลงก็ฟังแต่เพลงกาตูน ฮ่าๆ
                            เว็บ ที่ผมเข้าอยู่ก็ http://moe-board.net/index.php สมาชิก สมักอยากมักกๆ กว่าจะได้ มา แทบตาย
                            แต่ก็ คุ้ม ครัได้ ข่าวคราวกาตูน เยอะ ดี เพลงก็เยอะ ^^

Comment

^
                              ^
                              ^

รู้สึกว่าวันนี้จะเปิดให้สมัครกันอีกรอบนะ

Comment

Working...
                              X