Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วน 3650HIS DDR2 รึป่าวสงสัยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วน 3650HIS DDR2 รึป่าวสงสัยคับ

คือตั้งแต่ม่ะวานแล้ว คือเวลาเล่นเกม COD4 และวันนี้เล่น PES 2008 พอเล่นไปซักพักหน้าจอมานก็เปนขาวๆ ลายขึ้นและก็ค้างไม่ทราบว่าเปนที่อะไรครับ
    การ์ดจอรึป่าวเพราะตอนสมัยGeforce 4 ก็คล้ายๆแบบนี้ตอนมานจะพังอ่ะครับ
    4200+ 90nm @2.42
    DDR2 1*2 kington
    HDD 160 WD
    Abit sd 68 nf520
    PSU แถมมา 450 วัต
    DVD 1 ตัวด่วนนะคับหยุดหลายวันจะได้ไปเคลมได้
    หน้าจอSAMSUNG 743BX

ดัน

Comment

ไม่มีครายช่วยเลยอ ดัน

Comment

ดัน ใช้ 8.5 ด้วยหุหุหุ

Comment

ด่วน 3650HIS DDR2 รึป่าวสงสัยคับ
          -อันต้องไปเปิดgpu-zเอาเองนะครับดาวโหลดโปรแกรมได้จากเน็ต
          -การ์ดจอเจ้งครับเพราะของผมก็เคยเป็น

Comment

เจ๊งแล้วทำไงดีอ่ะครับ เอาไปเคลมไงดีบอกหน่อย ซื้อมาจากเจได พันทิพต้องเอาไรไปมั่งอ่าครับ

Comment

ไม่เกี่ยวกะไดรเวอร์ใช่ม่ะครับ เพราะผมก็ใช้มานานเหมือนกานตัวนี้ซักเดือนและเพิ่งเปนม่ะวาน

Comment

ไม่มีครายมาตอบเลย

Comment

ซื้อมาได้อะไรมาบ้างตอนเอาไปเครมก็เอานั้นไปหละครับ เจได้ใจดี 555+

Comment

Working...
                  X