Announcement

Collapse
No announcement yet.

devil may cry 1,2 เล่นบนคอมได้มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• devil may cry 1,2 เล่นบนคอมได้มั้ย

ถ้าไปโหลดบิท แล้วใช้อีมู เล่นได้มั้ยคับ
    อีมูตัวไหนเล่น 2 เกมนี้จบได้คับ

เล่นภาค 3-4 ไปเลยครับมันกว่าครับ 1-2 ไม่เเน่ใจนะครับรอท่านอื่น

Comment

อยากเล่น 1-2 อ่ะคับ แต่ไม่มี PS2 อิอิ จาเล่นให้มานปะติดปะต่อ เนื้อเรื่อง

Comment

2 ***ง ๆ ไว้ครับ
        1 สนุกกว่า

Comment

ภาค2อย่าไปเล่นเลยครับ ผมเล่นมาแล้ว
          อารมณ์แบบว่า ใช้แต่ปืนก็จบได้ - -*
          ภาค1ยังพอไหวครับ
          แต่แนะนำ3กับ4 เจ๋งสุดแล้ว

Comment

ผมก็อยากเล่นนะภาค1-2อะอยากรู้เนื้อเรื่องมันด้วย
            อิอิ กำลังจะกลายเป็นแฟน devil

Comment

Originally posted by interpower View Post
              ผมก็อยากเล่นนะภาค1-2อะอยากรู้เนื้อเรื่องมันด้วย
              อิอิ กำลังจะกลายเป็นแฟน devil
              อิอิ เหมือนกานเรยคับ

Comment

ผมก็อยากเล่นภาค 1 อยากเจอ Virgil

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
                  ผมก็อยากเล่นภาค 1 อยากเจอ Virgil

Vergil รู้สึกจะอยู่ภาค 3 นา

ปล. Vergil เก่งนะครับขอเน้นว่าเก่ง = ="

Comment

ภาค1 เวอจิล มาในชุดดำๆ อะมันใส่ปิดหน้าปิดตา ตอนแรก เล่นๆไปก็งง มันมาฆ่าเราตั้งแต่ต้นๆ แต่ตอนท้ายให้ของเรามาซะงั้น เลยงง มันมาทำไม 555+

มารู้ว่าภาค3 ไอ้ชุดดำ ก็คือเวอร์จิลอะแหละ

Comment

Working...
                    X