Announcement

Collapse
No announcement yet.

virtua tennis 3 มีใครเล่นมั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมลองลงเล่นดู แต่ทำไมเวลาเล่นมันช้ามากอะคับ วิ่งที Slow มากๆไม่รู้ทำไงบอกทีคับ

เครื่องก็ไม่ได้เก่ามาก

Comment

Originally posted by BomberXIII View Post
      ใช้จอยเล่นได้สองคน ไม่ต้องตั้งค่าอะไรครับ

เวลาจะเล่น ให้ใช้คีบอร์ดเลือกเมนู พอตอนเลือกตัวละครให้ใช้จอย สอง กด L2 ไม่ก็ R2 จะมีของจอยสองให้เลือกตัว ส่วนจอยหนึ่ง ก็ใช้คีบอร์ดเลือกตัวละครเอาครับ

พอเสร็จก็เตรียมแข่ง เวลาแข่ง จะใช้จอยเล่นได้ปกติ ทั้งจอยหนึ่งและจอยสอง โดยที่ไม่ต้องไปตั้งค่าอะไรแต่อย่างใดครับ
      ขอบคุณมากครับท่านได้แล้ว แต่ติดปัญหาตรงที่ มันต้องใช้ใช้ 2 จอย อะ พอดีผมมีแค่จอยเดี่ยว ต้องยืมเพื่อนมาอีกตัวค่อยได้อะ ท่านใดมีวิธีที่ทำให้ ใช่ คีบอร์ด เป็น จอย1 แล้วจอย เป็น จอย2 ได้ไหมครับ ลองหลายครั้งแล้วไม่ได้เลยอะ

Comment

Working...
      X