Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด M2N-E ใช้การ์ดจอของATiได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด M2N-E ใช้การ์ดจอของATiได้มั้ยครับ

ตั้งใจจะซื้อคอม
    am23200+
    M2N-E
    7900gs
    คือถ้าจะใช้การ์ดจอของATi รบกวนช่วยแนะนำตัวที่เป็นรุ่นในระดับเดียวกับ7900gsให้ด้วยครับ แล้วบอร์ด M2N-E ใช้การ์ดจอของATiได้มั้ยครับ ถ้าไม่ได้ช่วยแนะนำด้วยครับเอาราคาประมาณM2N-Eนะครับ ขอบคุณมากครับ

ใช้ได้การ์ดจอได้ทุกค่ายอ่ะแหล่ะครับ...

*ถ้าชอบ ATI ลองดู Power color X1950Pro Extreme ประมาณ 87xx คุ้มค่าครับ

Comment

X1950XT อีกเสียงครับ สมรรถนะน่าจะพอ ๆ กับ 7900GS ชอบสีแดงมาทางนี้เลยครับ

Comment

น่าจะไช้ได้นะครับ ผมเคยเอา x1650pro มาลองดูก็ไม่มีปัญหา

Comment

ได้ครับ

Comment

ขอบคุุณทุกคนมากเลยนะครับ

Comment

มันคงไม่เหมือนNF4นะครับ ที่มีปัญหากับการ์ดของATI (บางตัง บางยี่ห้อเท่านั้น)

NF5xx ยังไม่เห็นมีใครบ่นครับ

Comment

Working...
              X