Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านขาย Window หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านขาย Window หน่อยคับ

กำลังจะซื้อ Window Vista Business 32 bit ตอนนี้เจอราคาประมาณ 6,000 - 7,000
    อยากได้ถูกกว่านี้อะครับเพราะว่าต้องซื้อ NB ใหม่ด้วย ช่วยกันแนะนำร้านหน่อยนะคับสงสารคนไม่มีตังค์ที

ไม่มีตังแต่ซื้อลิขสิทธ์อายจัง โง่แระจนแบบเราทนใช้ของฟรีต่อไป
    ปรกติเขาก็จะลงvistaมาให้อยู่แล้วนิ ส่วนใหญ่นะ

Comment

หุหุ พี่แกโหดเอาไลเส้น เลยวุ้ย เอามาแบ่งม่าง อิอิ ไอ้เราหล่ะเอาแผ่นละ ร้อย 55+

Comment

ของผมฟรี เอามาจากเพื่อน อิอิ

Comment

ตามศูนย์ต่างๆ เหนมีเยอะแยะหนิ

Comment

ผมฟรี โหลดเอา

Comment

ลองไปเดินดูรุ่นของโน๊ตบุคก่อนครับ บางรุ่นอาจจะให้ License Business มาเลย ไม่ต้องไปซื้อเพิ่มครับ

ส่วนใหญ่ที่ผมเห็น เป็น hp business ทั้งหลายน่ะครับ

Comment

>>> http://www.hwhinter.com/price_show2.php

Comment

เห็นแล้ว รู้สึกละอายใจเลย เหอะๆ ใช้แต่ของเทียม

เอาไว้ window 7 มาแล้วราคามันลงก่านี้ค่อย โหลดมาใช้อีกละกัน

Comment

Working...
                  X