Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้โปรแกรมไหนเทส cpu full load ดีครับถึงมาตรฐาน?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้โปรแกรมไหนเทส cpu full load ดีครับถึงมาตรฐาน?

ใช้โปรแกรมไหนเทส cpu full load ดี ผลที่ออกมาครับถึงมาตรฐาน?

ผมไม่มั่นใจว่าเวลาเขาเทสกันใช้ไรครับ จะเอาเช็คอุณหภูมิ cpu กบความเสถียร

orthos super pi(เทสให้ครบหัว) ประมาณนี้งับ

Comment

Orhos เลยท่าน

ถ้าเทสผ่านเกินครึ่งชั่วโมงขึ้นไป แปลว่าทุกอย่างในเครื่องท่านสเถียรโครตๆแล้วล่ะ

Comment

Orhos เลยท่าน

ถ้าเทสผ่านเกินครึ่งชั่วโมงขึ้นไป แปลว่าทุกอย่างในเครื่องท่านสเถียรโครตๆแล้วล่ะ
        ดาวน์โหลดได้ที่ไหนครับ ขอลิ๊งหน่อยจิ

Comment

-*- แล้ว priority คืออะไรควรเซ็ตเท่าไหร่อะ

Comment

เล่นเกมส์ จริง ไม่มีปัญหา OK ละ

Comment

ตัวนี้ครับ ไม่ดีจริง ไม่ผ่าน

http://www.uploadtoday.com/download/...af3b27bc9dbf48

Comment

ผมใช้everest ครับ

Comment

orthos กับ super Pi ครับผม คู่นี้ผ่านก็เล่นเกมส์น่าจะสบายแระ

everest นี่temp จะต่ำกว่าปรกติ แถมถึงทำให้มันเสถียรได้ แต่อย่างอื่น เหอๆ เล่นไปซักพัก เด้ง ไม่ก็ดับครับ

orthos รู้สึกคนบอกว่าจะกินไฟมากกว่าปรกติ+ต้องเย็นมากครับ ถึงจะรันได้นานๆ เปิดแอร์ผ่าน ปิดแอร์ดับ เหอๆ

Comment

OCCT ครับขึ้นร้อยเลย

Comment

OCCT เลยครับ orthos, super pi เด็กๆ

Comment

ผมมีอีกตัวนึงครับ โหดมากโขอยู่ ลองดูสิครับ มี 4 หัวก็เทส 4 หัวอ่ะครับ (ไม่เคยใช้มากกว่า 4 หัว)

มันชื่อ prime95

http://www.uploadtoday.com/download/...725039e18aab3c
                        ลองเทสซักครึ่ง ชม. แล้วดู ความร้อนด้วยนะครับ

Comment

orthos คับถ้าผ่านรับรองผลความสเถียรได้เลย

Comment

Originally posted by tar2199 View Post
                            ดาวน์โหลดได้ที่ไหนครับ ขอลิ๊งหน่อยจิ
                            อ่ะ.......
                            Attached Files

Comment

Working...
                            X