Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ใครใช้ ATI 9550 256/128 อยู่บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ใครใช้ ATI 9550 256/128 อยู่บ้างครับ

คุณตั้งค่าในไดร์เวอร์ที่ลงอย่างไรกันบ้างครับ

ผมไม่ได้ตั้งใน driver ครับ คือใช้ไดรเว่อร์ที่ติดมากับวินโดวส์เลย(ไม่อยากลง catalyst เพราะเครื่องจะอื่ดมาก) แล้วใช้ ATi Tray Tool เซตค่าต่างๆ แทนครับ ปรับได้คล้ายๆ กับตัวไดร์เวอร์ทั้งเรื่อง aa, af ,texture qulity ,colorcontrol ,video,overclock และอื่นๆ อีก การเซตค่าแล้วแต่อารมณ์ครับ อยากลื่นก็ performance (มีให้ปรับอัตโนมัติ) อยากสวยก็max quility+oc เอา

Comment

ไม่เห็นต้องตั้งอะไรเลย

Comment

ปกติก็ใช้ที่มันตั้งมาให้อะ

ยกเว้น ตอนจะทำงานกับเล่นเกมก็จะไปแก้ไขเล็กน้อย

Comment

ตั้งปกติเหมือนกันครับ
          แต่ถ้าเวลาจะเล่นเกมเก่าๆที่มันไม่มีAA AF ค่อยไปปรับเพิ่มครับ

Comment

ใช้ driver catalyze แบบเอาแต่ driver อย่างเดียวครับ

Comment

ไม่ได้ตั้งไรครับ ขี้เกียจ

ใช้ของสปาร์คครับ ตอนนี้พัดลมไม่หมุนแล้ว

เฮ้อ..เซ็ง

Comment

Working...
              X