Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเชิญท่านเทพทั้งหลายในบอร์ดแห่งนี้ ช่วยผมกู้ข้อมูลฮาร์ดิดของกระผมหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเชิญท่านเทพทั้งหลายในบอร์ดแห่งนี้ ช่วยผมกู้ข้อมูลฮาร์ดิดของกระผมหน่อยคับ

ผมต้องการจะกู้ข้อมูลฮาร์ดิดของผมอะคับ ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรบ้าง โหลดโปรแกรมอะไรบ้างคับ ช่วยผมทีคับ พอดีลงวินโด่ทับไปแล้วคับ อยากได้ข้อมูลเก่ามากๆเลยคับ ท่านเทพผู้ใดมีความรู้ช่วยบอกผมทีคับ

หรือไงถ้าท่านมีเวลา ยิงมาหาผมก็ได้คับ เด้วผมโทรกลับเอง 085-936-3232 เน็ตคับ

ขอบคุณป๋าดัน และ ทุกๆท่านที่เข้ามาตอบล่วงหน้านะคับ

พอดีลงวินโด่ทับไปแล้วคับ
    ไอ้ข้อความนี้ทำให้ผมกุมขมับเลยนะนั่น

ลองใช้ Easy Recovery ดูครับ

Comment

Originally posted by darkwiess View Post
      ไอ้ข้อความนี้ทำให้ผมกุมขมับเลยนะนั่น

มันเป้นโปรแกรมเหรอคับ

Comment

ลองใช้ HirenBoot'CD ดูครับ Boot จากแผ่นแล้วลองใช้โปรแกรมในนั้นกู้ดูครับ
        Format แล้วก็กู้ได้หมดครับ แต่ลงข้อมูลทับไปแล้วอาจจะกู้ไม่ได้หมด แต่โปรแกรมที่ใช้กู้บน Windows คงกู้ยาก

Comment

Originally posted by darkwiess View Post

ตามนี้เลยครับโปรแกรมนี้ค่อนข้างดีเลย

Comment

ขอบคุณท่านเทพทุกท่านมากคับ

Comment

Working...
            X