Announcement

Collapse
No announcement yet.

IE7กับMP11จะหาได้จากไหนครับ+แพทใหม่อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IE7กับMP11จะหาได้จากไหนครับ+แพทใหม่อะครับ

IE7กับMP11จะหาได้จากไหนครับ
    ผมใช้Windows XP SP2 ปลอม อะครับ
    ทำไงถึงโหลดได้ครับ ขอโปรแกรมให้XPปลอมเป็นXPจริงที่ไหนครับ
    และแพทใหม่ๆอะครับโหลดได้ที่ไหนครับ ไม่อยากไปโหลดที่เว็บของMicrosoft.comเลย
    มันไม่ผ่านอะครับ เพราะผมใช้ของปลอม

ผิดหมวดน้องเกรียน

Comment

ผมเห็นเค้าผิดประจำนะพี่

Comment

Originally posted by Rikimaru View Post
        ผมเห็นเค้าผิดประจำนะพี่
        ผมก็สีซอไปอย่างนั้นแหละ
        ปล.เรียกซะพี่เลย เค้าอายุ14เองนะ

Comment

14++วนลูปเหรอพี่

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
            14++วนลูปเหรอพี่
            ถูกต้องงงง

Comment

ไม่ได้วนลูปคับ

แต่ผมจำได้ว่าอายุ14 มากกว่านั้นลืม

Comment

แอดมินจ๋า ย้ายทีนะจ๊ะ

Comment

Originally posted by arashi_989
                  IE7กับMP11จะหาได้จากไหนครับ
                  ผมใช้Windows XP SP2 ปลอม อะครับ
                  ทำไงถึงโหลดได้ครับ ขอโปรแกรมให้XPปลอมเป็นXPจริงที่ไหนครับ
                  และแพทใหม่ๆอะครับโหลดได้ที่ไหนครับ ไม่อยากไปโหลดที่เว็บของMicrosoft.comเลย
                  มันไม่ผ่านอะครับ เพราะผมใช้ของปลอม
                  Search เอาในบอร์ดก็ได้ ไม่ยากเย็นอะไร

Comment

Working...
                  X