Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600GSO ขอถามกระทู้สุดท้าย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600GSO ขอถามกระทู้สุดท้าย

9600GSO ถามที่ร้าน ทำไม มัน 4900 อะ ผมงงมาก ๆ ราคามันเท่าไหร่แน่ เอา สเปค 9600GSO อย่างนี้นะ 256mb ddr3 192bit เนี้ยอะคับ ถ้า3000พอไหวแต่ถ้าเกินก็ไม่ไหวแล้ว ช่วยออกความคิดด้วยนะ

แพง

Comment

ราคาทั่วไปที่เคยได้ยินก็ 3700-3900 ไม่ควรเกิน 4000 เกินกว่านี้ไปหาที่อื่น
      สเปก 96 Shader , GDDR3 196-bit 384MB มิใช่ 256 บิตแต่อย่่างใด
      แรงน้อยกว่า 9600GT นิดหน่อย

Comment

ส่วนใหญ ราคา 4พัน นะ

Comment

คับเขียนผิด 384 mb แต่ดูในเวปประมาณ3700-3900 เอง

Comment

ทำไมมันแพงจังง่ะ

Comment

ดัน ๆ ใครซื้อมาแล้ว ราคาเท่าไหร่กันนนนน

Comment

ถามที่ร้าน... ร้านไหนล่ะครับที่ขายราคานั้น?

เดินพันทิบมา 9600GSO ราคาไม่เกิน 4000

Comment

9600GT หรือเปล่าครับนั่น 4900

Comment

เหอๆ ผมบอกเขาว่า 9600GSO ร้านก็ทำงง ๆ เหมือนกัน แล้วมันก็บอกไม่มีของ มันบอกว่ารารคา4900 ผมเลยเดินดูร้านอื่น เออลืมบอกดูที่ตะวันนานะ

Comment

ผมซื้อตัวนี้มาจากงาน commart ที่ศูนย์ศิริกิต์ 4250 แต่เป็นโอเวอร์คล็อกครับ ไอ้ส่วนที่ราคาไม่ถึง 4000 เป็นตัวปกติฮะไม่ใช่โอเวอร์คล็อก อันนี้ชัวร์ครับเพราะผมใช้เอง

Comment

คับผม เดวจะลองไปดูอีกทีวันนี้ไม่รู้ว่าจะดูที่ไหนดีระหว่าง JIB กะบ bigitshop อยู่คนละฝั่งกัน

Comment

ดันมันปัย อยาก ดูหลาย ๆราคา

Comment

ถ้ามันไม่ต่างอะไรกะ 8600GT มากก็จะเอา 8600GT แต่ถ้าเล่นเกม แล้วต่างกันเยอะก็คงพิจารณาหน่อย

Comment

Originally posted by earthlovepriaw View Post
                              ถ้ามันไม่ต่างอะไรกะ 8600GT มากก็จะเอา 8600GT แต่ถ้าเล่นเกม แล้วต่างกันเยอะก็คงพิจารณาหน่อย
                              9600GSO ต่างกับ 8600GT เยอะคับ

Comment

Working...
                              X