Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามือถือเสียบคอมแล้วเป็นแบบนี้ทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอามือถือเสียบคอมแล้วเป็นแบบนี้ทำไงดี

เอามือต่อสาย USB แล้วเสียบคอม แล้วมันเป็นแบบนี้อะครับหมายความว่ายังไงแล้วจะแก้ไขยังไงครับผมจะเอาเพลงลงอะครับ

สาย USB มีปัญหาปล่าวอะครับ เสียบเข้าไปแล้วไฟแบทขึ้นอยู่หรือปล่าว

Comment

พอเสียบเข้าไปแบทก็ไฟขึ้นครับ

Comment

ลองเปลี่ยนสาย usb ดู ไม่ก็ลองเสียบเครื่องอื่นก่อนว่าเป็นเหมือนกันไหม

Comment

ลองย้ายรูครับท่าน

Comment

ปกติ เคยเสียบหรือยังงับ ?
            มือถือเป็น แบบไหน ? ต้องลง driver ก่องหรือเป่า ?

หรือไม่งั้นก็ สาย usb หรือ ช่อง usb อาจมีปัญหางับ

Comment

สายเน่าโลด

Comment

เป็นไปได้ว่าไดร์เวอร์ไม่ได้ลง รึไม่ก็อาจเป็นที่สายมันผิดปกติ

Comment

์Nokia สายชัวๆๆๆๆๆๆ คัีบ

เปนบ่อยจนใช้ reader แทนละ

Comment

ขอผมเคยเป็นกับพวก hdd external ที่ port usb มันจ่ายไฟไม่พออะครับ
                    หรือไม่ก็ thumb drive เสียบไปแล้วใช้ไม่ได้ เพราะ port usb มันต๊องๆ
                    ต้องถอดเสียบใหม่ ไม่ก็เสียบรูอื่นครับ

Comment

ปิดมือถือแล้วต่อดูครับ

Comment

ลองย้ายไปเสียบรูหลังดูครับ บางที่ทางด้านหน้ามันจ่ายไฟมาไม่พอครับผม

Comment

Working...
                        X