Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูพาวเวอร์ซับพลายให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูพาวเวอร์ซับพลายให้หน่อยครับ

Tsunami Extreme 450W ใช้ไหวไหมครับสเป็คข้างล่าง

CPU> Intel Q6600
    M/B> ASUS P5K-SE
    RAM> Kingston 2GB(2*1GB)
    VGA> HD3850 512MB
    HDD> WD640GB + SEGATE320GB
    DVD-RW> LG

600 w เต็มดีกว่ามั้ง

Comment

ดูไปดูมาน่าจะยังไหวอยู่น่ะ ลองเล่นดูก่อนครับ ถ้าไม่มีปัญหาก็ไม่ต้องเปลี่ยนงับ
      Last edited by kingmax; 18 Jul 2008, 11:16:34.

Comment

เปลี่ยนยี่ห้อดีกว่าครับ
        เจอแรมก็การ์ดจอเข้าไป กลัวจะไม่ไหวเอา

Comment

ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าควรเป็นตัวไหนดีงบประมาณ 3000ครับ (ตัวTsunami Extreme 1800บาท)
          Last edited by PrinceFirst; 18 Jul 2008, 11:11:25.

Comment

Silverstone 500W jedi
            Thermaltake470 2650 TK
            Coolermaster 450w 2450 TK
            Enermax 460w single/dual Fan

Comment

500w ครับ เพิ่มอีกนิดเดียว

Comment

500 w เต็ม

และ 600w เผื่ออนาคต

Comment

Silverstone ST50F 500W ครับ อนาคต อุปกรณ์อาจจะกินไฟน้อยลง ใช้ 500W ประหยัดไฟด้วย ตัวนี้วัตต์เต็ม ราคา 2300

Comment

Originally posted by tonzakung View Post
                    Silverstone ST50F 500W ครับ อนาคต อุปกรณ์อาจจะกินไฟน้อยลง ใช้ 500W ประหยัดไฟด้วย ตัวนี้วัตต์เต็ม ราคา 2300
                    ตอนนี้ทางร้านเริ่มแนะนำ TT 470 แทนแล้วครับ

เขาบอกว่า หินเงิน 500W เริ่มจ่ายไฟไม่นิ่ง ป๋มเจอกับตัวอยู่เนี่ย - -"

ปล. ผมแนะนำ 600 watt เต็มนะครับ

Comment

Originally posted by oh!great View Post
                      ตอนนี้ทางร้านเริ่มแนะนำ TT 470 แทนแล้วครับ

เขาบอกว่า หินเงิน 500W เริ่มจ่ายไฟไม่นิ่ง ป๋มเจอกับตัวอยู่เนี่ย - -"

ปล. ผมแนะนำ 600 watt เต็มนะครับ
                      โอ้ว

Comment

เหอๆ กลุ้มอยู่ ไม่มีคอมใช้ ต้องใช้คอมออฟฟิศ

กลับบ้านไป เปิด 20 รอบ ติด รอบนึง - -"

Comment

500W แท้ อัพ คับทั่น ตามข้างบน

Comment

Working...
                          X