Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดาร์ดจอรุ่นที่ดีที่สุดตอนนี้รุ่นอะไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดาร์ดจอรุ่นที่ดีที่สุดตอนนี้รุ่นอะไรคับ

คือผมอยาก รู้ อะคับ ทั้ง คอม บ้านและโน๊ตบุค เลยคับ

แบบ แรงที่ สุด เลยอะคับ

GTX280 มั้งครับ แรง กินไฟ + แพงเกินควร - -

เอาคุ้มๆ 4870 ราคาถูกกว่า 280เยอะ แต่ แรงไล่ๆ กันเลย

โน้ตบุ๊คผมไม่ทราบครับ รอท่านอื่น

Comment

เดินเข้าร้าน TK ครับบอกไปเลยว่ามีงบไม่จำกัดจัดคอมมา 1 ชุด

ได้แน่ครับท่าน

Comment

แรงสุดGTX 280 ฟันธง!!

Comment

Originally posted by matoom View Post
          เดินเข้าร้าน TK ครับบอกไปเลยว่ามีงบไม่จำกัดจัดคอมมา 1 ชุด

ได้แน่ครับท่าน
          ตามนั้น

Comment

ส่วนใหญ่ที่เข้ามาถามกันแบบนี้ สงสัยจะถามเฉยๆ ไม่ได้ซื้อ 55+

Comment

Originally posted by oracleritz View Post
              ส่วนใหญ่ที่เข้ามาถามกันแบบนี้ สงสัยจะถามเฉยๆ ไม่ได้ซื้อ 55+
              หรือไม่ก็พวกเกรียน

Comment

Working...
              X