Announcement

Collapse
No announcement yet.

WWE Smackdown VS. Raw 2008.PC.Game เกมส์นี้ลงไงเนี่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WWE Smackdown VS. Raw 2008.PC.Game เกมส์นี้ลงไงเนี่ย

โหลดมาจาก http://www.cscmovie.com/board/viewtopic.php?t=66926

หลังจากแตกออกมา แล้วรันก็เป็นแบบเนี้ย

ไฟล์ที่โหลดมาก็ไม่มีปัญหา งงมั๊กส์ๆ

ยังอยู่อีกเร๊อะเนี่ย

Comment

เอ่อที่พูดเนี่ยหมายความว่ายังไงครับ - -

Comment

ตกลงว่างัย...

Comment

HDD ไม่พอรึป่าวครับ?

Comment

drive ที่จะลงเหลือตั้ง 14GB ครับ เง้อ อุตส่าห์โหลดด้วยความเร็ว 30-50kb/s กว่าจะเสร็จ จะ 0 เปล่าเหรอเนี่ย T_T

Comment

เห่อๆรู้แล้ว เกมส์นี้มันออกเป็นเวอร์ชั่นของ PS ของ PC ไม่มี สรุปว่าเป็นลิงค์ปลอม เซ็งมากครับ อุตส่าห์โหลดมา

Comment

เสียใจด้วยครับ

Comment

Originally posted by shat1478 View Post
                  เอ่อที่พูดเนี่ยหมายความว่ายังไงครับ - -
                  ว่าไอ้อันเดอเทคเกอร์นี่มันยังอยู่อีกหรือเนี่ย WWE อีก ยังมีคนดูอีกหรอ ซ้ำซาก+น้ำเน่าไปทุกวัน

Comment

คนขวาสุด นั่นใครหว่า???

เดอะร็อค รวมร่างกับ สโตนโคล หรอครับ???

Comment

Originally posted by Picasso View Post
                      คนขวาสุด นั่นใครหว่า???

เดอะร็อค รวมร่างกับ สโตนโคล หรอครับ???
                      Lashley ครับ หายหัวไปซักพักใหญ่ๆแล้ว

Comment

Originally posted by iaung View Post
                        Lashley ครับ หายหัวไปซักพักใหญ่ๆแล้ว
                        ฉายา ไอ้สิงห์คะนองนา

(น้าติงชอบเรียกงี้ อิอิ)

Comment

Bobby Lashley ครับ ไอ้สิงคะนองนา แต่ผมชอบเรียก ไอ้หนอกเทพ หนอกมันใหญ่จริงๆ -*- น่าจะเลิกปล้ำไปแล้ว
                          WWE ไปไล่คริสตัล มาร์แชล แฟนเขาออก สืบเนื่องจากว่าเธอไม่ยอมเล่นบทเป็นชู้กับเอดจ์ ความซวยก็เลยตกมาอยู่ที่เจ๊วิกกี้ ป๋าวิ้งเลยจัดการซะ และสุดท้ายมาลงที่เจ้าเอจจ์+อีป้าวิกกี้ แทน
                          Last edited by pikky_potter; 18 Jul 2008, 20:38:11.

Comment

เป็นเหมือนกันครับ เหงเค้าบอกว่าที่มันโพสมันเป็นของ PS 2 หรือ 3 อันนี้ไม่แน่ใจ สรุปคือมันไม่ใช่ของเครื่อง PC น่ะครับ (ใช่โหลดจาเวป rapid ป่าวครับ)

Comment

Working...
                            X