Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีการเปิดWebBoard

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีการเปิดWebBoard

พอดี ผม ต้องการเปิด เว็บบอด หรือ ลักษณะ คล้ายๆกับเว็บแห่งนี้ มีหัวข้อกะรทู้ อะไรประมาณี้ เพื่อ ที่ตะให้เพื่อนฝูงมา พอป่ะ พูดคุย ทำกิจกรรม ผ่านเว็บ นัด meeting กัน แลกเปลี่ยนความรู้ กัน ในหมู่เพื่อนฝูง ไม่ทราบว่า มี เว็บแห่งไหนให้บริการแบบนี้บ้างครับ เพราะ เว็บทั่วไปผมเข้าไปสมัคร มัน หน้าต่างไม่ใช่แบบนี้ ควบคุม ได้ยาก ระบบ admin ไม่ดีพอ ไม่ครอบคลุม ถ้าผมอยากได้ อยากงี้ ต้อง ทำแบบไหนหรอครับ เพราะ USER คงไม่เกิน 20 คน แนะนำทีนะครับ หรือ มีโปรแกรม อะไรก็ได้
Working...
X