Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Gview เป็นไงบ้างครับ เห็นคนขายเชียร์จัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Gview เป็นไงบ้างครับ เห็นคนขายเชียร์จัง

Power Supplier Gview อะครับ รุ่น Gold Max 550W เห็นคนขายที่ Zeer เชียร์จังเลยครับ จ่ายเต็มชัวร์ๆ ตอนแรกว่าจะเอา EnerMax 350W 1550 แต่ไปเจอคยขายเชียร์จัง คุยว่าประกอบกับ 9800GTX 9800GX2 เอาอยู่สบายๆ สุดท้ายเลยหลอมตัวซื้อมาจนได้ครับ 1750 บาท

ตอนนี้ลองใช้กับ 8800GT X2 6000+ ยังปกติครับ HDD 1 ลูก

ตกลง ดีกว่า EnerMax 350 ไหมครับนี่

ไม่เคยใช้ เข้ามาช่วยดัน ลองดูที่ efficiency ดูสิครับ (เดานะ)

Comment

รูปครับ ที่ถามเพราะไม่ค่อยเห็นพูดถึงกันครับ ประกัน 3 ปี
      Attached Files

Comment

เข้ จ่ายไฟ 2 เฟสด้วย แถมยังสวยอีก

Comment

เออหว่ะ ทำไมไม่เคยเห็น สุดยิด~

Comment

เห็นรูปร่างแล้ว ช่างงามยิ่งนัก รบกวนถ่ายรูปป้ายที่แปะอยู่ที่ตัวถังหน่อยสิครับ
            Last edited by gidd009; 18 Jul 2008, 19:39:47.

Comment

คุ้มกว่า ener ชัวๆๆ

Comment

จ่ายเต็มป่าวไม่รู้ แต่ที่รู้ๆ ดีกว่า EnerMax 350W ชัวร์

550W ต่อให้ไม่เต็ม อย่างน้อยก็ต้องได้ 450W ขึ้นไปแหละน่า

Comment

วะวะวะวะ ว๊าาววว น่าลองกับ4850กับ4870

Comment

ต้องลองเอามิเตอร์มาวัดเองล่ะครับ

Comment

คุ้มกว่าเพราะสวยกว่าด้วย
                      จ่ายไฟก็นาจะมากกว่า Enermax อยู่หรอก

Comment

ประกันไรล่ะคับ
                        เหงข้างกล่องแว้บๆๆ 3 ปี รึป่าวคับ

Comment

ดูหน้าตาแล้วเดาว่า OEM From SuperFlower ครับ
                          sigpic
                          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                          งดแรงชั่วคราว

Comment

ใบพัดสีแรดดี

Comment

อะ

อะ
                              Attached Files

Comment

Working...
                              X