Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับวินโดว์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับวินโดว์หน่อยครับ

พอดีผมซื้อโน๊ตบุค dell นะครับ ไม่มี os มาครับ
    ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องคอมเท่าไหร่นะครับ
    จริงๆผมอยากลงxp เพราะเห็นหลายคนบ่นถึงวิสต้าพอสมควร
    เลยอยากทราบว่าผมควรลงxpเวอชั่นไหนดีครับ
    แล้วถ้าลงแล้วจะมีปัญหารัยไหมครับ
    เช่น หาdrivers ยาก ไม่supportกันอะไรประมาณนี้อะครับ

แล้วการลงwindow ในโน๊ตบุคต่างกับลงพีซีมากไหมครับ
    ควรมีการระวังตรงจุดไหนเป็นพิเศษไหมครับ

แล้วพวก offices ใช้2007 หรือ2003ดีครับ

ขอบคุณมากๆครับ

Xp 2002 sp2 original ดีสุดสเถียรสุดคับ
    ไดรเวอร์ไม่ยากคับ อยู่ที่เว็บผู้ผลิต ของเครื่องคุณ
    การลงวินโดว์PC กับNB ไม่ต่างกันคับ
    แล้วต่ชอบนะMS officeเนี่ย ผมว่า2003ก็ดีเบาดี

Comment

Working...
    X