Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ขออนุญาติตั้งใหม่ครับ] รวมคลิปBoss ของDMC4 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

cutlas นี่หาจังหวะสอยด้วยท่าเอาครับเป็นศัตรูที่น่ารำคาญพอๆกับ Mephisto เลยล่ะ
    ไม่มีอะไรเป็นพิเศษครับหรือจะเอาปืน Pandora ที่เป็นหน้าไม้ยิงๆหลบๆเอาครับ หรือจะกระโดดยิงเอาหลอดสะสมไว้ก็ได้ครับ คิดว่าคง ประยุกต์ได้ตามสไตล์ของแต่ละคนครับ

Comment

Originally posted by tarantula View Post
      คุณKnowลง ขอลงมั่ง
      แต่พอมานั่งเก็บแล้วรู้สึกว่า ลุงเต้นี่ช่างอ่อนนัก เนโรมีมือแสนสะดวกเลยเล่นง่าย
      ดังนั้น จึงอยากขอความช่วยเหลือ จขกท ลงของลุงเต้บ้างครับอยากเห็นแนวการเล่น
      เห็นแรงค์แล้วสุดยอดจริงครับ ขอคารวะ (อยากรู้จริงๆว่าเล่นกี่ชั่วโมงถึงได้แบบนั้น)
      ถ้ามีโอกาสจะลงให้นะครับ

Comment

Originally posted by Khow View Post
        ดันเต้ถ้าได้ Pandora มาแล้วโคตรโกงครับ ผมเก็บหลอด Pandora เอาไว้ยิงบอสสบายๆง่ะโดนที ถ้าเป็น DMD นี่ประมาณ 1/4 ของหลอดยาวๆของบอสครับ แต่ถ้า Son of sparda ยิงทีเกือบตายเลยล่ะ พอหลอดหมดสอยทำคอมโบต่อ
        แพนโดร่านี่ที่มันเป็นเหมือนกระเป๋าใช่มะ แล้วคือยังไงเหรอ ที่ว่าเก็บหลอดแพนโดร่าอ่ะ

Comment

Originally posted by tarantula View Post
          คุณKnowลง ขอลงมั่ง
          แต่พอมานั่งเก็บแล้วรู้สึกว่า ลุงเต้นี่ช่างอ่อนนัก เนโรมีมือแสนสะดวกเลยเล่นง่าย
          ดังนั้น จึงอยากขอความช่วยเหลือ จขกท ลงของลุงเต้บ้างครับอยากเห็นแนวการเล่น

ข้าน้อยขอคาราวะ O_o

Comment

Originally posted by louis1524 View Post
            แพนโดร่านี่ที่มันเป็นเหมือนกระเป๋าใช่มะ แล้วคือยังไงเหรอ ที่ว่าเก็บหลอดแพนโดร่าอ่ะ
            เปลี่ยนปืนเป็น pandora แล้วกระโดดยิงจะได้ปืนกลครับยิงแล้วหลอดม่วงๆมันจะขึ้น

Comment

ตอนนี้ผมกำลังเล่นโหมด Dante Must Die อยู่
              มันส์ดีครับ มอนตายยากดี ทำคอมโบง่าย ฮ่าๆ
              ตอนนี้กำลังติดใจ เล่นด่าน2กับ3รอบเดียวได้ s หุหุ
              เดี๋ยวจะลงคลิปตอนสู้กับบอสในโหมด Dante Must Die ให้นะครับ รอกันก่อนนะ

Comment

Originally posted by l3oatsukeza View Post
                ตอนนี้ผมกำลังเล่นโหมด Dante Must Die อยู่
                มันส์ดีครับ มอนตายยากดี ทำคอมโบง่าย ฮ่าๆ
                ตอนนี้กำลังติดใจ เล่นด่าน2กับ3รอบเดียวได้ s หุหุ
                เดี๋ยวจะลงคลิปตอนสู้กับบอสในโหมด Dante Must Die ให้นะครับ รอกันก่อนนะ
                เดี๋ยวก็ติดใจเหมือนผม

Comment

ตี 5 ตื่นขึ้นมาดัน เอิกๆ

Comment

ใครมีเทคนิดเก็บ Secret mission เอามาบอกกั

ใครมีเทคนิคเก็บ Secret mission เอามาบอกกันบ้างครับ กำลังเริ่มหา orb แล้ว
                    ปวดมือครับคงต้องพักบ้างแล้วล่ะ เกมนี้มันเน้น stylish จริงๆ
                    Last edited by Khow; 3 Jun 2010, 07:48:26.

Comment

ใช้โปรแกรมช่วยเล่นกันบ้างหรือป่าวเนี่ยเก่งกันจริง(ล้อเล่นๆ)ฝีมือกันอยู่แล้วชาว OCZ

Comment

Originally posted by ultrasonic View Post
                        ใช้โปรแกรมช่วยเล่นกันบ้างหรือป่าวเนี่ยเก่งกันจริง(ล้อเล่นๆ)ฝีมือกันอยู่แล้วชาว OCZ
                        ถึงใช้ก็ไม่ได้ช่วยอะไรสำหรับการทำ S rank ครับเพราะคุณต้องกด combo บ่อยๆซึ่งไม่ใช้ก็ทำได้ ขอให้มือเร็วก็พอครับ

Comment

blue orb , Secret mission ครบ ผ่านหมดแระ
                          เหลือเก็บ Rank อย่างเดียว เห็นแล้ว ขี้เกียจเล่น ไว้รอเล่นเซฟใหม่ ดีกว่า หุๆ

Comment

Originally posted by Khow View Post
                            ใครมีเทคนิดเก็บ Secret mission เอามาบอกกันบ้างครับ กำลังเริ่มหา orb แล้ว
                            ปวดมือครับคงต้องพักบ้างแล้วล่ะ เกมนี้มันเน้น stylish จริงๆ
                            เอาด่านไหนมั่งล่ะครับ ผมผ่านหมดทุกด่านแล้ว

Comment

Originally posted by l3oatsukeza View Post
                              เอาด่านไหนมั่งล่ะครับ ผมผ่านหมดทุกด่านแล้ว
                              2-6 8,9 11,12 ครับ เก็บ Stylish ยังง่ายกว่าอีกแฮะ

Comment

2-6 8,9 11,12 ครับ เก็บ Stylish ยังง่ายกว่าอีกแฮะ
                                เวรกำ ท่าน Khow ยังไม่ผ่านSecert Mission ด่าน2อีกหรอเนี่ย ง่ายบรมเลยท่าน
                                แค่ดึงมันขึ้นมากลางอากาศแล้วจับมันแค่นั้นเองครับ(ทำให้ได้5ครั้งติด)
                                ผมว่าจะเปลี่ยนหัวข้อกระทู้เป็น รวมคลิปทุกอย่างเกี่ยวกับ DMC4" ดีมั้ยนะ -*-

Comment

Working...
                                X