Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ตัวนี้ใส่ Case ตัวนี้ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ตัวนี้ใส่ Case ตัวนี้ได้ไหม

PSU Tagan TG480 – U38 มันใส่ Case Gview รุ่น Delight ได้ม่ะครับ

เห็นว่าPSUตัวนี้มันใหญ่ กลัวซื้อมาจะใส่ไม่ได้อ่ะครับ ใครทราบ รบกวนทีนะครับ ขอบคุณมากครับ

ช่วยดันหาคำตอบครับ

Comment

ไม่ได้ครับ

Comment

แล้วถ้า RaidMax RX-530SS ละครับ ใส่ได้ม่ะครับ

Comment

ถ้าถอดอลูมิเนียมที่ติดกะPSUอยู่ น่าจะใส่ได้ม่ะครับ

Comment

ขนาดของตัว PSU (เปล่าๆ)น่าจะเป็นขนาดมาตราฐานนะครับ...ผมว่าใส่ได้ครับ...(ต้องลอง)..

Comment

ตัวนี้ขนาดจะยาวกว่านะคับ

Comment

Working...
              X