Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS (Vga) M2N-MX SE Plus ดีหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS (Vga) M2N-MX SE Plus ดีหรือป่าว

คือชื้อแล้วกะว่าจะอัปการ์ดจอทีหลังอ่ะคับ ใช้กับ x2 4600 คับ งานส่วนใหญ่จะเป็นงานเอกสารคับเล่นเกมนิดหน่อย(Yuri) งบจำกัดมากๆ ช่วยแนะนำว่าดีหรือป่าวคับ

ASRock Alive NF6P เถอะ เชื่อผมครับ

Comment

มันต่างกันยังไงคับ....ตอนแรกก็มองบอร์ดตัวนี้อยู่คับ แต่พอดีเห็นชื่อ asus ก็เลยคิดว่า asus น่าจะดีกว่า
      แต่เป็นเพียงแค่ความคิดเห็นส่วนตัวนะ ในเมื่อมีคนมาสนับสนุน asrock ผมก็คงเห็นด้วยละคับ

Comment

Originally posted by love_kik View Post
        มันต่างกันยังไงคับ....ตอนแรกก็มองบอร์ดตัวนี้อยู่คับ แต่พอดีเห็นชื่อ asus ก็เลยคิดว่า asus น่าจะดีกว่า
        แต่เป็นเพียงแค่ความคิดเห็นส่วนตัวนะ ในเมื่อมีคนมาสนับสนุน asrock ผมก็คงเห็นด้วยละคับ
        ผมไม่รู้ว่าต่างกันยังไงหลอกครับ แต่ เพราะคำว่า asus น้ำตาร่วง มาหลายคนแล้วนะครับ กะ asus (กับบอร์ดรุ้นล่างๆ)

Comment

M2N-MX SE Plus เทียบกับ ASROCK NF6P ผมว่า M2N-MX SE Plus เนื้องานดูดีกว่า เรื่องกาดจอออนบอร์ด ก้ พอกัน

Comment

พอดีผมเห็นกระทู้ ของคุณ tumkikkok อ่ะคับ เขาว่า M2N-MX SE Plus เล่นเกมแล้วกระตุกอ่ะคับ มันจะเป็นเหมือนกันมั้ยคับ

Comment

ผมก็ใช้M2Nรุ่นนี้ ถ้าลงไดเวอร์ทุกอย่างครบก็ไม่มีปัญหานะ MB ปรับค่าไม่ได้ใจ
              เอาไว้เล่นเกมส์dota,pes2008 ได้อยู่ ที่กระตุกผมว่าคงลืมลง AMD Cool & Quiet Control เพราะตอนแรกผมก็กระตุกเป็นกับร้านไม่ลงให้ (-..-)"
              ใช้งานปรกติก็น่าจะสบายนะผมยังเปิดไว้เป็นวันๆ ดูดหนังในวงแลนไว้ดูเล่น

Comment

Working...
              X