Announcement

Collapse
No announcement yet.

Microlab X3 2.1 ในเชียงใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Microlab X3 2.1 ในเชียงใหม่

Microlab X3 2.1 ในเชียงใหม่มีขายที่ไหนบ้างครับ
    แล้วราคาค่าตัวประมาณเท่าไหร่ครับ

pantip คับ ชั้น3 มั้งไม่แน่ใจนะ มีอยู่ร้านเดียวที่มี Microlab จำชื่อร้านไม่ได้ จะมีขายลำโพงมากๆหน่อย ราคาประมาณ 2700

ผมไปถามที่ icon เค้าไม่สั่งมา เพราะได้กำไรแค่ 20 บาทเอง
    Last edited by cynical; 19 Jul 2008, 12:18:44.

Comment

2900 ครับ แพงซิหาย พันทิบ

Comment

มีที่เดียวเองหรอครับ

ราคาโหดกว่าในเว็บอีก

งั้นถ้าผมสั่งจากทางเว็บจะคุ้มกว่าไหมครับ

แนะนำด้วยครับ

Comment

ในเชียงใหม่ ขนาดนั้นเลยเหรอ

Comment

ผมไปถามมาทุกที่แล้วคับ ไม่มี Microlab เลยคับ มีแต่ร้านนั้น ถ้าราคา 2300 จะเอามาแล้วคับ ริมขาว
            แต่ของแพงจิงๆคับร้านนั้น แต่คนขายน่ารัก อิอิ

Comment

ไม่สนใจ MX5021 บ้างหรือครับ

Comment

Originally posted by nokknoy View Post
                ไม่สนใจ MX5021 บ้างหรือครับ
                โทษทีนะครับ ผมไม่รู้จักเลยนะเจ้า MX5021 มีพวกรีวิวแนะนำไหมครับ

แล้วราคาเป็นไงบ้างครับ

Comment

ที่ icon ขาย eacan นะครับ ผมไปสอย A600II มาราคาถูก

พอทดแทนกันได้ ถ้าเน้นเบส เลือก A500L แน่นกว่าหน่อย

เคยไปเดินหา microlab แล้วไม่เจอเหมือนกัน เจอแต่ใน pantip แพงซะ

Comment

A600II ไปฟังมาแล้วคับ ใช้ได้เลย A500L มีของหรือป่าวคับ แล้วราคาเท่าไหร่

Comment

ตอนนี้ผมก็ใช้ A600II เช่นกันครับ

แต่อยากรู้ว่าสู้ X3 2.1 ได้เปล่าครับ

ถ้า X3 ดีกว่า ก็ว่าจะสอยอีกตัวครับ

Comment

ผมว่า X3 เบสออกดีกว่านะครับ
                        แต่เรื่องเสียงกลาง-แหลมนี่ยกให้ Eacan ละกัน ส่วนตัวผมว่า X3 ยังไม่ค่อยชัดเจนเท่าไหร่น่ะครับ แหะๆ

ผมซื้อ X3 จากเซียร์มา 2300.- คับ ที่นี่มี X3 เยอะมากหลายราคาเหมือนกันครับ

อ้อ เซียร์ผมก้อเคยเจอ A600II มาเหมือนกัน แต่ราคา 2200 เลยเปลี่ยนใจไปเอา X3 ดีกว่า หุหุ

Comment

เหนตรงคอมพลาซ่าชั้น 2 อ่ะครับ ร้านที่ขายลำโพงกะซีดีเยอะๆอ่ะครับ

Comment

ผมไม่ได้เป็นหน้าม้าของร้านเน้อ แต่ว่าเห็นว่าของมันถูกและคุ้มดี

ให้รีบๆไปสอยมาซะ

ร้านที่ icon A600II ราคาติดที่ 1890 ผมสอยมา 1750

A500L ยังมีของอยู่(มั้ง) เพราะตัวที่ร้านเปิดโชว์ยังมี ราคาติดป้าย 1690(มั้ง) แต่ลดได้ 1550

Comment

เดือนก่อนไปถาม A600II 2200 มันลดแล้วหรือเนี้ย

Comment

Working...
                              X