Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง directx 10 ใน XP ได้ไหมครับ พอดีไปโหลดเจอมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง directx 10 ใน XP ได้ไหมครับ พอดีไปโหลดเจอมา

ลง directx 10 ใน XP ได้ไหมครับ พอดีไปโหลดเจอมา ใครลงแล้วบ้างบอกทีคับ การ์ดจอผม ตระกูล 8 คับ หรือใครมี ช่วยบอกหน่อยคับ direacx 10 for xp

เท่าที่รู้ของ Microsoft ไม่มี DX10 for XP มีแต่ของ Vista ครับ

Comment

อย่าลงดีกว่า เห็นลงแล้วเน่าไปเป็นแถวๆ

Comment

DirectX 10 ไม่ support XP ครับ

Comment

ไม่100เปอเซน เพราะทำมาแล้ว ...ไอ้ที่ว่าของXP ลงแล้วก็เน่า .....หุหุ

Comment

อย่าหลงเชื่อคำหลอกลวงครับ ลงแล้วเครื่องท่านมีสิทธิเน่าได้

Comment

ลงได้ค๊าบ แต่มันก็แค่โชว์เป็น DX10 แต่พอใช้งานจริง ก็เป็น DX9 ผมลองใช้ XP DX10 เล่น Devil May Cry 4 ซึ่งมีให้เลือกเล่น DX9 กะร DX10 XP ยังไงก็ใช้ได้แต่ DX9 ทั้งที่ อัพเป็น DX10 ก็ตาม ตามที่ผมเจอมานะ เคสอื่นไม่ทราบเหมือนกันนะค๊าบ --*

Comment

เห็นบางท่านลองเเล้ว
                ถึงกับวินโดวส์เอ๋อ เลย หุหุหุ

Comment

Working...
                X