Announcement

Collapse
No announcement yet.

IDM 5.12 โหลดไฟล์ได้ 99.99% แล้วเอ๋อครับทำไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IDM 5.12 โหลดไฟล์ได้ 99.99% แล้วเอ๋อครับทำไง

ไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้ครับรบกวนท่านผู้รู้ให้คำแนะนำทีครับ
    โหลดได้ 99.99 % แล้วนิ่งเลยครับ ไม่ยอมไปไหนเลยครับ ต้องกด หยุด แล้ว เริ่มใหม่
    ตั้งหลายครั้งกว่าจะได้ บางครั้งก็ไม่ได้เลย งงมากครับ ไม่รู้ไปเซ็ตไรผิดหรือเปล่าครับ
    รบกวนท่านผู้รู้ทุกท่านให้คำแนะนำทีนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ถ้าเป็นweb ฝากfile ส่วนมากเค้าจะblock proช่วยDL ครับ ให้กด ATL ค้างไว้แล้วกด ที่ LINKครับ เพือให้IDMไม่ทำงานกับ file นั้นๆครับ

Comment

หา link ใหม่ครับ

Comment

ครับ ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำ

หากใครมีคำแนะนนำอื่น รบกวนด้วยนะครับ

เผื่อมีแนวทางอื่นๆ ให้เพื่อน ๆ ครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

มันไม่ได้เป็นการโหลดโดยตรงอ่ะครับ รู้สึกว่าลิ้งค์จะโหลดผ่านเวป แล้วมันไม่สมบูรณ์

แต่ใช้โปรแกรมอื่นโหลดได้ครับ เช่น Firefox หรือ IE7 DM หรืออื่นๆ

วิธีก็อย่างที่ข้างบนบอกอ่ะครับถูกต้องที่สุดแล้ว

Comment

Working...
          X