overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 20 of 20

Thread: ใครมีวิธีติดต่อคุณ oiladinsa ในบอร์ด Thaidellclub บ้างฮะ

Default ใครมีวิธีติดต่อคุณ oiladinsa ในบอร์ด Thaidellclub บ้างฮะ

พอดีบอร์ดล่มน่ะครับ
    แล้วติดต่อไม่ได้ ไม่รู้จะทำไง

ใครพอจะรู้บ้างฮะ

OverclockZone Member dolphin007's Avatar

Talking Re

Quote Originally Posted by toberich View Post
    พอดีบอร์ดล่มน่ะครับ
    แล้วติดต่อไม่ได้ ไม่รู้จะทำไง

ใครพอจะรู้บ้างฮะ
    ------------------------------------------------------

PM เบอร์ติดต่อไปให้แล้วครับ

OverclockZone Member

ที่รวมกันสั่งชื้อใช่ป่าวครับ

รบกวนคุณ dolphin007 ช่วย pm รายละเอียดมาหน่อยได้มั้ยครับ

thaidellclub ล่ม เลยไม่รู้จะทำยังไง

Quote Originally Posted by maxclubza View Post
    ที่รวมกันสั่งชื้อใช่ป่าวครับ

รบกวนคุณ dolphin007 ช่วย pm รายละเอียดมาหน่อยได้มั้ยครับ

thaidellclub ล่ม เลยไม่รู้จะทำยังไง
    คนนี้ไม่ได้รวมตัวสั่งซื้อนะฮะ
    แต่เขาสั่ง Vostro 1400 มาขาย
    ตัวละ 33000
    ผมสั่งตัวนึงเหมือนกัน^^
    หวังว่าจะได้ของดี ไม่มีปัญหาเหมือนเซลล์ลอยส่วนมากนะ เซ็งจริงๆ สั่งตั้งหลายหน
    "เห็นของแล้วรอรับ" นี่แหละคติผม อีกอันก็ "ของมาเงินไป"

T8100
    Ram 2GB
    GF8400
    Hd 250 GB
    3Y on site
    3Y CC

สั่งแล้วได้วันไหนหรอครับ หรือว่าหมดแล้ว

ช่วย pm รายละเอียดมาทีครับ ^^

อยากได้วิธีติดต่อเหมือนกันครับ ไม่รู้เครื่องจะหมดรึยัง TT
    รบกวน pm บอกด้วยครับ

ยังไม่หมดหรอกครับ มะเย็ฯเพิ่งโทรคุยกะเขาไป

ใช้ตัวที่ไม่มี os ช่ายป่ะ

Quote Originally Posted by aufrommars View Post
    ใช้ตัวที่ไม่มี os ช่ายป่ะ
    น่าจะนะฮะ

OverclockZone Member dolphin007's Avatar

Default Vostro 1400

โทรคุยกะคุณเอกเมื่อตอนสาย ๆ ได้ความว่า ของจะเข้ามาประมาณวันที่ 26-27 นี้ เดี๋ยวคุณเอกคงจะโทรนัดลูกค้าที่สั่งจอง vostro1400 ไว้ เพื่อกำหนดสถานที่รับเครื่อง

จบข่าว !!!!

ไม่มี OS แล้วจาทดสอบเครื่องยางงายหว่า

เรื่อง os ผมคุยแล้ว เห็นบอกว่าจะ ghost ให้เพื่อทดสอบเครื่องแล้วลบทิ้ง *_* แล้วให้เอาไปลงเอง แต่ยังไม่สรุปนะ
    เห็นเค้าบอกกลัวเรื่องลิขสิทธิ์
    ยังไงขอให้ได้เครื่องกันนะครับ
    เอาใจช่วย

แต่สเปคนี้สเปคเดียวกะคุณติที่ประกาศไว้ใน notebook market นะ แต่เรื่อง os ไม่รู้

OverclockZone Member HiddenDragon's Avatar

อันเดียวกันครับ ให้น้องเขาทำ ของมาแล้ว คอนเฟริมเลยครับ พึ่งคอนเฟริมของมะเช้านี้ ของพร้อมส่งวันพฤหัสนี้เลยครับ คอนเฟริม
    แต่เรื่อง Ghost รอน้องเขาตอบดีกว่า

พี่ช่วย PM บอกเบอร์พี่เอกผมด้วยนะครับ
    ผมให้เบอร์พี่เค้าไปแล้วแต่ไม่ได้เซฟเบอร์พี่เอกมา
    ไม่คิดว่าเว็บจาล่ม

ไม่มี OS แล้วคิดว่า ลงตัวไหนดีกว่ากันครับ

Quote Originally Posted by dolphin007 View Post
    ไม่มี OS แล้วคิดว่า ลงตัวไหนดีกว่ากันครับ
    XP ฮะ

แล้วxp มานจะมีปัญหาเรื่องไดร์เวอร์มั้ยอะครับ อยากรู้จริงๆ
    กลัวลงแล้วไม่ซัพพอร์ตดิ ยังงัยใครใช้อยู่บอกต่อด้วยนะคราบ

นั่นดิครับ อ่านเจอในไหน จำไม่ได้แระ เค้าว่า ลง xp แล้วมีปัญหา เลย งง !!

ลงได้สบาย

ยกเว้น bluetooth ที่มาในแผ่น msvcrt อะไรนี่ละ มันเวอร์ขั่นเก่า ลงเสร็จอย่าพึ่งบูตไม่งั้นเข้าวินโดวน์ไม่ได้
    ต้องหาตัวใหม่มาทัยก่อนบูต

OverclockZone Member sirresser's Avatar

Smile

ขอสเปกและราคาหน่อยได้ไหมครับ พร้อมเบอร์ด้วยก็ดีนะ PM ก็ได้ครับ

สนใจหาอยู่เหมือนกัน vostro 1400 ไม่รู้สเปกเป็นไงบ้าง เดี๋ยวนี้เดินหาตามห้างคอมไม่เจอแล้ว

ขอบคุณครับ
    Last edited by sirresser; 25 Jul 2008 at 18:00:58.

Bookmarks

Bookmarks