Announcement

Collapse
No announcement yet.

พรุ่งนี้จะสอย P45 Platinum Limited ร้านไหนขายมั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พรุ่งนี้จะสอย P45 Platinum Limited ร้านไหนขายมั่งคับ

พรุ่งนี้จะสอย P45 Platinum Limited ร้านไหนขายมั่งคับ
    อยากได้มากๆเลยคับ

jedi
    ชั้น1
    1000 ทิป

Comment

ไม่แน่ใจว่าของหมดยังวันพุทธที่ผ่านมาไปดูมาทุกร้านเหลืออยู่ร้านเดียว ร้าน md computer ชั้น 4 ราคา 6500 บาท ต่อรองราคาได้นิดหน่อยลองดูนะ
      ยังไงถ้าซื้อได้ช่วยมาตอบกระทู้นี้ให้ผมหน่อยนะ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=241373
      Last edited by helpkung; 20 Jul 2008, 00:11:19.

Comment

เดินดูหลายวันแล้วว่าจะเอาเหมือนกัน แต่ยังลังเลอยู่

Comment

ขายต่อเอามะครับ

Comment

ได้มาละคับ ที่ร้าน M&D comp ชั้น 2 พันธ์ทิพย์
            6490 อ่ะคับ..แพงก่าคนอืนอีกอ่ะ T_T
            ตัวสุดท้ายของร้านอีกตะหาก..อิอ

Comment

ยินดีด้วยครับท่าน ^^

Comment

หาซื้อได้ตามร้าน IT ชั้นนำในตึก พันธ์ทิพย์ ได้แล้ววันนี้....

Comment

Working...
                X