Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะสอย4850อยากรู้เรื่องความร้อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดีแล้วครับสนับสนุนของสีเขียว

Comment

13000 นี่หมดไปกับค่าอะไรบ้างครับผมซื้อ msi4850 มา 6350 เอง

Comment

2อย่าง ผมไปซื้อมา MSI 4850 กับ RaidMax 530W ยังไม่ถึงหมื่นเลย 6350+1450 บาทเอง

ซื้อไรมาบ้างอะ

Comment

ผมไปเปลี่ยน m/b psu vga ram cpu
          หมดตูดเลย
          มะกี้ผิมผิดฟมดไป18000
          Cpu e8200
          Ram 800 2 G
          M/B ไรมะรู้
          9600GT oc

Comment

RaidMax ที่ เซียร์ มีขายรึป่าวครับ

Comment

แนะนำให้ไปร้าน Big it ชั้น2ตรงข้ามซีเอ็ดบุค
              บริการใช้ได้ครับเพราะผมไปร้านั้นมาตอนรอประกอบเครื่อง
              เขาก็ให้เล่นเกมอยู่หลังร้านต้องเป็นเด็กนะผู้ใหญ่นี้อายตายเลย

Comment

นี่เลยครับ ตัวดับร้อน 1500 บาท ครับ ที่TK
                http://www.tkcom99.com/product_detai..._id=&s_cat_id=

Comment

Working...
                X