Announcement

Collapse
No announcement yet.

MOD FAN12CM2ลูกปืน+โช็ค 3PIN. ของอมร 80 บาทเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MOD FAN12CM2ลูกปืน+โช็ค 3PIN. ของอมร 80 บาทเอง

รูป 1-2-3 เป็นตัวเเทนนะครับ

ส่วนรูป 4-5 เป็นของที่ทำเเล้ว

ลมเเรงมากๆรู้สึกจะเป็นของเดลต้า เเรงพอๆกับพัดลมซิ้งHYPER+6 เลย

=[]||||[]= ใช้สัญลักษณ์เเทนนะครับพอดีไม่ได้ถ่ายตอนเกะมันออกมา

= เเกนพัดลม
    [] ลูกปืน
    ||| สปริง

1.ทำการถอดสลักของเเกนพัดลม
    2.อัดจาราบีที่ลูกปืนด้านหน้า
    3.อัดจาราบีที่ลูกปืนด้านหลัง
    4.ใช้เทปฟอยกันฝุ่นเข้าไป
    5.ผ่นสีใบพัด
    Last edited by Jaiyen; 10 Feb 2010, 01:55:21.

สุดยอด

ลมแรงไหมคับ

ดังไหมอะ หน้าสนใจ

Comment

พัดลมธรรมดาสวยขึ้นเยอะเลยครับ เก่งๆ

Comment

เยี่มเลยเด่วขอไปทำมั่ง

Comment

สีสวยครับ ^^

Comment

แง๊ว นึกว่าจะเจอสอนmod พัดลมเป็นballbering เคยเห็นอยู่ หายไปนานแล้ว อยากทำเหมือนกัน ที่ใช้ลูกปืนรถทามิย่ามาทำ แต่คิดไปคิดมาเราไม่ได้มีอุปกรณ์พวกนั้นติดตัวอยู่ เกรงว่าจะเสียค่าใช้จ่ายมากไปใหญ่

หลังอัดจารบีร์แล้วเป็นไงบ้างครบ ผลที่ได้ดีขึ้นด้านไหนบ้าง

Comment

ผลเป็นไงมั้งอ่า.......แรงเท่าผัดลมบ้านๆป่ะครับ

Comment

เจ๋งครับจะลองทำดูครับ

Comment

ไอเดีย สุดยอดครับ

Comment

เงียบขึ้นนะหลังอัดเเล้ว ตัวนี้รมเเรงมากๆ ไม่กล้ายัด 'MB กะจะวัดรอบหน่อย กลัว MB เเต็ป รู็้สึกจะกินไฟโขอยู่

Comment

ทำให้บ้างจิ

Comment

*-*

Comment

แจ่มครับ

Comment

Working...
                          X