Announcement

Collapse
No announcement yet.

Help Me!! battlefield 2 punkbuster guid ban

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Help Me!! battlefield 2 punkbuster guid ban

มานขึ้นงี้ global punkbuster guid ban f51f445f

ถ้าซื้อCD-Key ใหม่นี้หมายความว่าซื้อทั้งกล่องใหม่เลยหรือเปลา่าครับ

ถ้าเจอแบบซื้อกล่องแท้มา แต่ร้านมันแอบเอาCD-key ไปใช้ก่อนแล้วพอเราใช้ก็ไม่ได้ ทำงายครับ

ขอขุดหน่อยละกาน

Comment

ถามหน่อยคับ ผมลงวินโดร์ใหม่แล้ว ลงแบทเทิลฟิล พอเข้าเกมส์พอตอนโหลดเกมส์โหลดเสด ตอนเช์คเซริฟเวอร์ มันก้อหลุด ออกมา ที่หน้าจอเดกทอป เป็นไรไม่รู้ปกติเล่นได้พอลงวิโดร์ใหม่ก้อเป็นอย่างที่พูด
      สเปคก้อเหลือเฟืออยู่แล้ว
      แรม 2 กิ้ก
      กาดจอ 9600จีที
      amd เอททอน x2 3600+
      m/b M2V
      Tagen 600W U38
      ช่วยบอกหน่อยนะคับทำไมเป็นแบบนี้ไม่ได้

Comment

Originally posted by VesPer-KiD View Post
        ขอขุดหน่อยละกาน
        ขุด หมายความว่าอะไรหรอ บอกหน่อยไม่รุ

Comment

Originally posted by getready2day View Post
          ขุด หมายความว่าอะไรหรอ บอกหน่อยไม่รุ
          ขุด คือ การดันกระทู้ที่ตกลงไป อยู่ข้างล่างฟอรั่มหรือไปอยู่าหน้าอื่น ให้ดันกลับมาอยู่เรปบนๆของฟอรั่มนั้นๆ

Comment

Originally posted by VesPer-KiD View Post
            ขุด คือ การดันกระทู้ที่ตกลงไป อยู่ข้างล่างฟอรั่มหรือไปอยู่าหน้าอื่น ให้ดันกลับมาอยู่เรปบนๆของฟอรั่มนั้นๆ
            ตามนี้ครับๆๆๆ

Comment

ต้องการคำตอบบบบบบบ ง่าา

Comment

มานขึ้นงี้ global punkbuster guid ban f51f445f

ถ้าซื้อCD-Key ใหม่นี้หมายความว่าซื้อทั้งกล่องใหม่เลยหรือเปลา่าครับ

ถ้าเจอแบบซื้อกล่องแท้มา แต่ร้านมันแอบเอาCD-key ไปใช้ก่อนแล้วพอเราใช้ก็ไม่ได้ ทำงายครับ
                cd-key1ชุด ต่อหนึ่งกล่องคับ เวลาจะซื้อก็ให้ดูดึๆว่ากล่ิองถูกแกะแล้วหรือยัง ส่วน"global punkbuster guid ban f51f445f" ผมไม่รู้นะคับ ลองอัพเดทpunkbusterดู (http://evenbalance.com)

Comment

Working...
                X