Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับแตกต่างกันเยอะมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยครับแตกต่างกันเยอะมั้ย

Pentium D945 Cpu 3.4ghz

Core2 Duo E8400 3.00GHz

2 ตัวนี้อ่ะครับ ตอนนี้ที่ใช้อยู่ คือตัว D945 ลองถามเพื่อน มานบอกว่าไม่ต้องเปลี่ยนหรอกคล้ายๆกัน เลย งง

ว่าตกลงมันยังไงแน่ครับ แตกต่างกันนิดหน่อย หรือ ต่างกันมากๆครับ รบกวนหน่อยครับ

แตกต่างกัน ก็แค่ฟ้ากับเหว แค่รุ่น e 2000 ยังแรงกว่าแบบทิ้งกระจุย จากคนเคยใช้ p -d เหมือนกันเลยกล้าพูดครับ ว่าแต่ตอนนี้ใช้เมนบอร์ดรุ่นไหนอยู่ละ เพื่อมันไม่รองรับ core 2 ต้องดูให้ดีนะ

Comment

ผมว่ากำลังจะจับคู่กะบอร์ด P5Q Pro อ่ะครับ

ฟ้ากับเหว เลยหรอครับ งี้เพื่อนผมมานก็ม่ะรู้จริงอ่ะจิเนี่ย ทนฟังมานโม้อยู่ได้ตั้งนาน อิอิ - -"

Comment

Pentium D945 Cpu 3.4ghz
        แรงเทียบเท่า
        E2140 1.6 GHz
        เพราะ เทคโนโลยี่ต่างกัน GHz จึงไม่มีผล

Comment

Working...
        X