Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนการ์ดจอจากออนบอร์ดไปเป็นการ์ดเสียบต้องทำไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนการ์ดจอจากออนบอร์ดไปเป็นการ์ดเสียบต้องทำไง

ผมลองเอาการ์ดเสียแล้วเปิดเครื่องแต่จอไม่ติดเลยทั้งจากการ์ดตัวใหม่และการ์ดออนบอร์ด
    ผมจะต้องทำไง?ครับ

ก็ลองเครียซีมอสสิครับที่บน main boardหนะครับลองดูนะจ๊ะ

Comment

แล้วถ้าถอดการ์ดตัวใหม่ออก
      แล้วใช้แต่ตัวออนบอร์ดติดหรือเปล่าครับ

อันที่จริงผมว่าแค่เสียบตัวใหม่ก็ใช้ได้แล้วนะ
      เพราะของผมเองเสียบตัวใหม่ก็ใช้ได้ทันที

Comment

ผมเลียบแล้วก็ใช้ได้เลยนิคับ

Comment

Originally posted by aom View Post
          ผมลองเอาการ์ดเสียแล้วเปิดเครื่องแต่จอไม่ติดเลยทั้งจากการ์ดตัวใหม่และการ์ดออนบอร์ด
          ผมจะต้องทำไง?ครับ
          เครียซีมอสทำไงครับ?
          ถอดการ์ดตัวใหม่ออกใช้ได้ครับ?
          เครื่องเน่าๆ ขอโทษครับที่ส่งกลิ่นไปรบกวน

Comment

บอร์ดรุ่นใหนครับ

Comment

Working...
            X