Announcement

Collapse
No announcement yet.

ค่าเรโชของคุณน้อยกว่า0.4คุณต้องอัพโหลดไฟลที่ดาวนโหลดจนกว่าจะถึง0.4จึงจะดาวน์โหลดได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ค่าเรโชของคุณน้อยกว่า0.4คุณต้องอัพโหลดไฟลที่ดาวนโหลดจนกว่าจะถึง0.4จึงจะดาวน์โหลดได้

เราเข้าเว็บแล้วขึ้นแบบนี้จาทำยังไงดีคับตอนนี้โหลดไฟลอารายก้อไม่ได้

มีอะไรเด็ดๆ Up ไฟล์เข้าไปให้คนอื่นโหลด นะ
    ค่า Upload เพิ่ม เดี๋ยว Ratio ก็จะค่อยเพิ่มเอง นะ
    การโหลดไฟล์ bit พอโหลดเสร็จต้องปล่อยไฟล์ใว้ให้คนที่โหลดไม่เสร็จดูดไปต่อเรื่อยเราก็จะได้ค่า Up ไปด้วย นะ
    แล้วตอนนี้ใช้เวป bit ของอะไรอยู่นะ

Comment

siam bit คับเวบดีด้วย

Comment

ขอค่าอัพโหลดจาได้ค่าเรโชรึเปล่า

Comment

Originally posted by nutpon2551 View Post
          siam bit คับเวบดีด้วย
          อืม...ผมไม่ค่อยไปเล่นเวปนี้เท่าใหร่ แต่ก็เป็นสมาชิก เรโช 0.000

Originally posted by nutpon2551 View Post
          ขอค่าอัพโหลดจาได้ค่าเรโชรึเปล่า
          น่าจะได้ หรือเอา โบนัสเรา ที่มีไปแลกค่า Upload เพื่อเพิ่มค่า เรโช ก็ได้
          ถ้าเป็นเวป 2bbit ผมพอช่วยได้ (จะโอน Money ให้เลย)
          Last edited by TWK.; 20 Jul 2008, 00:16:18.

Comment

ถ้าคุณอัพโหลดจะได้ค่าเรโชขึ้นครับ ตอนนี้พยายามอัพโหลดก่อนครับ อย่าเพิ่งไปดูด

Comment

ขอผมให้ 2bbit ได้มาแค่นี้เอง T_T

Comment

หุหุ ขอสัก 1TB ได้ไหมนั่น อิอิ ผมเล่นการพนันหมดตัวเลยครับ มีเท่าไร เล่นหมด ยิ่งตอนนี้มีป๊อกเด้งมา ไม่ต้องพูดถึง เจ๊งแล้วเจ๊งอีก ฮ่า ๆๆ

Comment

งั้นผมขอม้างสิครับ 2bbit

เรโชผม 1.6 เอง

Comment

2bbit กับ tm อันไหนหนังเยอะกว่ากันครับ
                    ใน sb ผมดูดไฟล์หนังที่ชอบที่เป็น 720p กับ 1080p จนหมดแล้ว กำลังหาเวปใหม่

Comment

Working...
                    X