Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับเรื่อง PSU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับเรื่อง PSU

คอมผม สเป็ค

p4 2.4
    ram 512
    vga 1650 pro
    hdd 80
    cd 1

ตอนแรกผมใช้การ์ดจอ 9250 นะครับ pSU350วัตต์ไม่เต็ม

แล้วพอเปลี่ยนการ์ดจอ เป็น1650 แล้วลองเปลี่ยนpsuเป็น450เต็ม

พอจะเล่นเกมดับสะงั้นอ่ะครับ

เพราะอะไรคอมถึงดับหรอครับ ทั้งที่psuวัตต์ก็เยอะ

บอกทีครับมันเป็นอะไรครับ

แล้วเครื่องผมกี่วัตต์ดี
    Last edited by peeratchai; 20 Jul 2008, 00:08:23.

งงมากมายครับ

Comment

วัตต์เต็ม นี่ยี่ห้อ ไหน หรอครับ แจงที

Comment

วัตต์เต็ม ยี้ห้อ delux ครับ ไม่ทราบว่าดีหรือป่าว

Comment

Delux มันเทียมนะครับ แต่ 450W จ่ายจริง ก็น่าจะ 370W-400W ได้ น่าจะพอนะครับ

Comment

delux 450 watt ถ้าเป็นรุ่นพวก DLP -xx
            นี่น่าจะไม่ใช่ watt เต็มนะครัีบ
            แต่ดูจากอุปกรณ์ที่ใช้ก็น่าจะไหวนะ

Comment

Working...
            X