Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่เคยรู้จัก Amd

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่เคยรู้จัก Amd

อย่าพึ่งว่ากันนะครับ เป็นมือใหม่สำหรับคอมนะครับ มีเรื่องจะเล่าครับ
    พอดีจะซื้อเพื่อนแนะนำมาครับ งง เลย ยี่ห้อนี้มีด้วยเหรอ แล้ว Amd มันคืออะไร
    ก้ออย่างที่ทราบๆๆกัน คนที่ไม่รู้เรื่องคอมจะรู้จักแต่ in tel ถ้าคอมชุดก็พวก acer hp ทำนองนั้น
    เพื่อนบอก คนไม่มีความรู้เรื่องคอมมากนักมักจะเล่น intel ส่วนคนที่ที่รู้เค้าจะเล่น Amd กัน
    เหมือนมวย ถ้าเทียบ รุ่นต่อรุ่น ราคาต่อราคา ที่พอๆๆกัน Amd กินขาดครับ
    แล้วท่านๆๆ รู้มั้ยครับ ครั้งแรกที่ผมไปซื้อ cpu ผมไปร้าน Hwh ครับ ที่ มอลลืบางกะปิ
    น้องๆๆ Cpu Amd 4800+ ราคาเท่าไร พนักงานมันทำหน้า งง ครับ เล่นผมเสีย 0 เลยครับ
    ว่ามันยังไงกันแน่ว่ะเนี่ย เพื่อนเลยแนะนำ 0verclockzone ให้มาลองเปิดดู บอกได้คำเดียวว่ายอดเยี่ยมเลยครับ ไม่รู้อะไร ก็มีเพื่อนพี่ๆๆ คอยช่วยเหลือ แม้บางครั้งจะถามคำถามที่ดูโง่ๆๆ แต่ก็มีคนมาคอยตอบ คอยช่วยเหลือ ต่อไป ซึ่งได้ความรู้เพิ่มมากมายเลย จากไม่รู้กลายเป็นพอรู้ จากพอรู้กลายเป็นผู้รู้ ขอบคุณมากๆๆเลยครับ

ร้าน hwh มันไม่มี amd ขายไม่ใ่ช่หรอ?

Comment

ครับดีใจด้วยนะครับ
      หวังว่าจะมาช่วยสอนคนอื่นๆต่อได้ครับ
      เรื่องพวกนี้เก็บไว้ไม่แบ่งปันคนอื่นก็เท่านั้น อิอิ

Comment

ไม่ทราบเหมือนกันครับ เจอ พนักงานงง มือใหม่เลยเสีย 0 เลยครับ

Comment

ของพวกนี้มันเป็นความชอบส่วนตัวครับ

Comment

วนๆเวียนๆในห้องนี้แหละครับ อันไหนผมตอบได้ก็ตอบ ตอบไม่ได้ก็ลองไปเสิร์ชหาดู แล้วกลับมาตอบให้ หรือไม่ก็รอกูรูมาตอบ ในห้องนี้มีเยอะครับ เก่งๆและใจดีเยอะแยะ

Comment

หวัดดีคับ

Comment

AMDClub เลยคับ อิอิ
                บอร์ดของ AMD คับเพิ่งเปิด

(โฆษณาเว็บหน่อย อิอิ)

Comment

Wellcome to amd

Comment

ยินดีตอนรับ แนวร่วมใหม่ครับ

Comment

ดีครับ พอรู้แล้วก็ช่วยสอนคนอื่นด้วยนะครับ

Comment

ยินดีต้อนรับสมาชิก AMD ใหม่ครับ

Comment

หวัดดี น้อง

ยินดีต้อนรับ -*-

Comment

ใช้แล้วจะติดใจ

Comment

สวัสดีครับรุ่นพี่ทุกๆๆคน

Comment

Working...
                              X