Announcement

Collapse
No announcement yet.

forsa geoforce 9600GT เพิ่งซื้อมา อยู่ก็พัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• forsa geoforce 9600GT เพิ่งซื้อมา อยู่ก็พัง

forsa geoforce 9600GT เพิ่งซื้อมา อยู่ๆ ก็พัง สาเหตุเพราอะไร

พังเเบบไหนหละท่าน พังเเบบหักครึ่งเหรอ อิอิ

Comment

ยังไง ^^?
      การ์ดจออยู่กับคูญ นะ ผมจะรู้ใหมเนี้ย
      งั้น ลองอธิบายอาการที่ มันพังหน่อยดิ ว่าเป็นไง อาการที่พัง นะ

Comment

Originally posted by ploynut View Post
        พังเเบบไหนหละท่าน พังเเบบหักครึ่งเหรอ อิอิ
        เหอๆ ขนาดนั้นเลยหรือท่าน

Comment

อยู่เฉยๆก็พัง ผมรับซื้อซาก

Comment

Originally posted by syrub View Post
            forsa geoforce 9600GT เพิ่งซื้อมา อยู่ๆ ก็พัง สาเหตุเพราอะไร
            สาเหตเพราะอะไร เล่นทายปัญหาเหรอครับ ผมทายว่าสาเหตเพราะ ตกหัก อิอิ

พี่ต้องบอกสาเหตมาสิครับ จะได้มีคนมาช่วยแก้ใขได้ งง - -

Comment

เพราะมันเสียครับ เอาไปเคลมเลย

Comment

แล้วผมจะรู้ไหม

Comment

55+

Comment

เอ้า..งง กันต่อไป..ฮ่าๆ

Comment

ไม่รู้อะไรก็ เคลม เลย

Comment

พังเพราะ PSU ปะเอ๋ย เครมมาเปลี่ยน PSU ด้วยละ เดามั่วไปก่อน อิอิ

Comment

Working...
                        X