Announcement

Collapse
No announcement yet.

DMC4 ถามMission13หน่อยคราบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DMC4 ถามMission13หน่อยคราบ

Mision 13 หนะครับ คือ มานต้องไปทางไหนถึงจะถูกครับ คือ เดินไปเดินมา ก็ไปโผล่ lost forest เดินยังไงก็ไม่ออกจะแผ่นที่นี้ซะที วนไปวนมาไม่สิ้นสุด -*- จะกลับไปทางเก่าก็กลับไมได้แล้ว เพราะมานวนไปวนมาออกไมได้

สงสยัครับ ทางที่ถูกต้องไปทางไหน หรือ ถ้าถูกแล้วจะผ่านไอ่lost forest ยังไง -*-

ด่านที่เป็นทาง4ทางแล้วมีเสาตรงกลางใช่ไหมครับ
    ถ้าจำไม่ผิดให้ดูว่าแสงแดดมันส่องมาทางไหน
    ให้เดินไปทางนั้นดูจากเงาของเสา

Comment

อ้อ อย่างนี้นี่เอง -*- ผลเป็นไงจะมารายงาน ก็อ่านที่เสาอยู่ว่าอาไรแสงๆ (อังกิด) แต่ไม่ค่อยจะเข้าใจ -*-

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=241287

ลองดู

Comment

เอาง่ายๆก็ เดินไปทางตรงกันข้ามกับเงาอะครับ 4ครั้ง ก็จะผ่านครับ

Comment

ผ่านแล้ว ตามข้างบนแหละ หลงอยู่ได้ตั่งหลาย ชม 5*5*5

มีเรื่องจะถามอีกเรื่องคราบ ไอ้boss angel ตัวใหญ่ๆ มานใช้อาไรฆ่าครับ หรือมีเทคนิคฆ่ามันยังไง ยิงไม่ถึงมานเลย -*- (ถึงตอนที่จะทำลายเพชรที่หน้าอกมานหนะครับ)

Comment

Working...
            X