Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถึงท่าน Hangger ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถึงท่าน Hangger ครับ

ผมเพิ่งซื้อเกมส์มาใหม่ Hitman ภาค Blood money สเปกข้างกล่องก้อไม่ค่อยโหดเท่าไหร่ แต่ทำไมเวลาลงเสร็จแล้วเข้าไปเล่น กระตุกจังเลยล่ะท่าน ขอคำชี้แนะด่วน
    Last edited by pong747; 2 Jan 2007, 09:38:57.

มันเป็นบัคอ่ะครับ เลยกระตุก วิธีเเก้ก็คือให้โหลด Patch ver.ล่าสุด จากเวป Hitman เลยครับ รับรองหายชัวร์

Comment

ตามท่านด้านบนเลยครับผม ^^

Comment

ผมเข้าไปแล้วนะรู้สึกจะมีให้โหลดแต่ wallpaper นะ ไม่เห็นมีให้โหลด Patch เลย เค้าไปเอากันมาจากไหนครับ

Comment

http://www.gamershell.com/search/index.html?q=Hitman ลองดูเว็บนี้ครับมีเยอะเลย
          ลองโหลดดูนะงับ ^^

Comment

โหลดมาได้แล้วแต่...ผมติดตั้งไม่เป็นครับท่าน เค้าทำยังไงครับ

Comment

ดับเบิ้ลคลิกที่ไฟล์เลยครับมันจะลงให้เลยหรือถ้าไฟล์มันZipมาก็แตกZipก่อนแล้วลงครับผม ^^

Comment

ขอบคุณมากท่าน แต่ผมได้ยินมาเค้าบอกว่าเกมส์นี้มันสนับสนุนการ์ด Nvidia นะ ถ้าเป็น ATi จะกระตุกเลย (ซึ่งของผมเป็น ATI พอดี) ไม่แน่ใจว่าใช่รึป่าวนะ

Comment

ท่าน Hangger ผมลองโหลดมาลงดูแล้วทั้ง V.1.1 /1.2 เลย มันก็ยังไม่หายกระตุกอยู่ครับ ทำไงดีครับ
                  Last edited by pong747; 7 Jan 2007, 15:48:49.

Comment

ไม่ได้เข้ามาเช็คเลยหรอท่าน ขอความช่วยเหลือด้วยพะย่ะค่ะ

Comment

เอ่อ จะบอกยังไงดี
                      ลองปิด option ต่าง ๆ หรือยัง

ตอนแรกก็หนืด ๆ ผมไปปิด ใน option คราวนี้ ฉิวเลย

Comment

Working...
                      X