Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพง Surround ใช้กับคอม PS3 Xbox360 Wii ติดตั้งง่ายๆหน่อยคร้าบผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพง Surround ใช้กับคอม PS3 Xbox360 Wii ติดตั้งง่ายๆหน่อยคร้าบผม

แนะนำลำโพง Surround ใช้กับคอม PS3 Xbox360 ติดตั้งง่ายๆหน่อยคร้าบผม
    ราวๆว่าเสียบต่อสาย Optic ได้น่ะครับ < 10,000 อ่าครับผม

เล็กๆไว้ก่อนก็ดีครับผม สำหรับเกมเท่านั้นแหล่ะครับผม ไม่ต้องเวอร์มากงับผม

ขอบคุณครับผม

ถ้างบไม่ถึง ช่วยแนะนำหูฟัง 5.1 หน่อยคร้าบ

Inspire 5500D 4990 HWH

หรือถ้าเป็นไปได้ ไปหา yamaha TSS-10 / 15

http://www.overclockzone.com/pod/Yam...S_10/index.htm

Comment

เกือบลืม ทั้ง2ตัว ไม่มี analog 5.1 input ถ้าต่อกับคอมแล้วใช้เล่นเกมส์

จะเป็น mode PCM Stereo เท่านั้น

Comment

Logitech G51 ดีไหมคร้าบผม น่าสนเหมือนกัน จะฝากหิ้วเพราะที่ไทยหาไม่ได้อ่า

Comment

ต้องเป็น z5500 ถึงจะรับ optical

Comment

^
            ^
            ^
            เอ้าพี่เน็ต ใช้ตัวนี้อยู่หรอ

Comment

มันไม่มีขายแล้วอ่ะครับ yamaha TS เนี่ย T T

Comment

Working...
              X