Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถาม เรื่องการทำงานต่างรุ่นCPUที่ความถี่เท่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถาม เรื่องการทำงานต่างรุ่นCPUที่ความถี่เท่ากัน

ขอถาม เรื่องการทำงานต่างรุ่นCPUที่ความถี่เท่ากันครับ
    เช่น
    X2 4400
    X2 4600
    X2 4800
    X2 5000
    ถ้า overclock ที่ความถี่เท่ากัน เช่น ที่ความถี่ 3.0 GHz รึมากกว่ารึน้อยกว่า จะมีประสิทธิ์ถาพการทำงานเท่ากันรึเปล่าครับ

เท่ากัน

Comment

อยุ่ที่ 3.0G นั้น เลือกที่จะใช้บัสและตัวคูณที่ต่างกันหรือไม่ครับ

Comment

ตัวคูณมากยิ่งได้เปรียบครับ

Comment

3.0 เท่ากัน บัส มากดีกว่าครับ

Comment

บัสCPUเยอะๆ บัสแรมเยอะๆ CLต่ำๆ HTTเยอะๆ L2เยอะๆ

Comment

ขอบคุณครับ ^ ^

Comment

Working...
              X