Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายเข้า Adapter โดนหมากัด ซื้อใหม่ราคาเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายเข้า Adapter โดนหมากัด ซื้อใหม่ราคาเท่าไหร่ครับ

วันแรกก็โดนหมากัดแล้วอ่ะครับ แย่จริงๆ
    โชคดีที่ไม่ได้เป็นสายที่ติดกับ Adapter แต่เป็นสายที่ต่อจาก AC outlet เข้า Adapter
    พรุ่งนี้ก็ว่าจะไปซื้อที่ฟอร์จูนอ่ะครับ ช่วยแนะนำ :

ราคาสายที่ดีๆ กับคุณภาพทั่วไปต่างกันมั้ย ราคาตั้งแต่เท่าไหร่มั่งครับ

ขอบคุณครับ
    Attached Files

ของผมที่ใช้อยู่ 20 บาทครับ เหอๆ

Comment

Originally posted by FastTer View Post
      ของผมที่ใช้อยู่ 20 บาทครับ เหอๆ

ซื้อที่ไหนครับพี่น้อง จะได้ซื้อมาขายสะ 100 อัน ครับ

ใช้ 3 วันพังป่าว 20 บาท เนี่ย ข้อมูลดีมากเลยนะนายเนี่ย

Comment

โชคยังดีนะครับที่สายอีกข้างไม่เป็นไร

Comment

อย่างสายของlenovoถ้าไม่ใช่ตัวอะแด๊ปแค่สายก็200ครับ ถ้าทั่วไปก็น่าจะต่ำกว่าครับ

Comment

อมร ขายไม่80ก็100บาทครับไปเดินดูมาถ้้าอยากหาถูกๆก็ไปเดินบ้านหม้อครับถูกๆมีเยอะ

Comment

ไปซื้อมาแหล่ะครับ 40 บาท ซื้อมาสองเส้นเลย
              แต่ดูจากหน้าตามันแล้ว แย่กว่าที่แถมมากับโน้ตบุ้คเบนคิวมากเลย
              จากเดิมปลั้กตัวผู้ที่เสียบเข้าผนังมันเป็นสองขั้ว รูปปลั้กจะกลมๆ อันใหญ่ๆ เหมือนเครื่องซักผ้า
              วันนี้หาทั่วทั้งฟอร์จูนได้แบบสามขั้ว(มีสายดิน) คุณภาพก็โหลวๆ อ่ะครับ
              อยากได้ที่หน้าตาเหมือนกับที่แถมมา หาจนทั่วก็ไม่มีขายเลย
              ก็เลยตัดสินใจซื้อมาสองอัน 80 บาท (เผื่อโดนกัดอีก เหอะๆ) และก็ซื้อหัวแปลงจากสามขั้วเป็นสองขั้วมาด้วย
              เผื่อเสียบกับ เต้ารับที่ไม่มีขั้วสายดิน

ขอบคุณทุกคนที่แนะนำครับตอนนี้ใช้ได้ปกติแหล่ะ(แต่สายสั้นลง 20 เซน TT )

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                ซื้อที่ไหนครับพี่น้อง จะได้ซื้อมาขายสะ 100 อัน ครับ

ใช้ 3 วันพังป่าว 20 บาท เนี่ย ข้อมูลดีมากเลยนะนายเนี่ย
                ซื้อที่พันทิพครับพี่น้อง ใช้มาเป็นเดือนแล้วครับไม่พังด้วย แล้วก็ 20 บาทจริงๆครับ

ผมก็แค่บอกข้อมูลให้เจ้าของกระทู้ตามที่ผมมีอยู่ ไม่เห็นต้องพิมพ์ซะขนาดนั้นเลยครับ

Comment

Working...
                X