overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 37

Thread: saveway เคลมสินค้านานขนาดนี้เชียวรึ ?

OverclockZone Member rapthaiza's Avatar

Default saveway เคลมสินค้านานขนาดนี้เชียวรึ ?

ผมเอา AX78 ไปเคลม

ป่านนี้ร่วมเวลาได้ 1 เดือนกว่าแล้ว ของยังไม่ได้เลยคับ

บอกได้แค่คำเดียวคับ ว่าเซงอย่างแรง !!!

ไม่ทราบท่านอื่น เป็นยังไงบ้างครับ

OverclockZone Member VooDooXT's Avatar

ผมเอาแรมไปเคลม ได้ของใหม่เลยคับ + +!

OverclockZone Member

มันเป็นอะไรเหรอท่าน? กำลังว่าจะเล่นตัวนี้พอดี - -'

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

เมนบอร์ด คงนานหน่อยน่าจะส่งเคลมนอก
    ก็เคยเอาแรม ไปเคลม 2 รอบ ก็หยิบตัวใหม่ให้มาทั้ง 2 ครั้ง นะ

OverclockZone Member terry12's Avatar

สงสัยของหมด
    ของใหม่ยังไม่มา

OverclockZone Member rapthaiza's Avatar

LAN On board ผมมัน เอ๋อ อะ

ต้องไป disable ที่ไบออส ไม่งั้นเครื่องจะค้าง ทุกทีเลยครับ

ก่อนจะเป็น เครื่องมันค้างรวน ผมเลยรีเซท

พอบูทตรงหน้าโหลดเข้าวินโดว จะค้างทุกที ต้องไป disable เท่านั้นถึงจะเข้าได้ -*-

ตอนแรกคิดว่า วินโด้ เจ๊ง ก้อเลยลงวินโด้ใหม่

ลงไปได้ 30 กว่านาทีก้อจะค้างที่เดิมตลอดเลย

OverclockZone Member K8's Avatar
    คุกมืดใต้โรงงานAMD

ของยังไม่มาครับ ต้องรอวันพุธน่ะท่าน เมื่อวานผมไปถามกับเพื่อนมา เลยได้แต่ซีพียู6000+ เล่นกะบอร์ดวิญญาณ - -"

Super Moderator tor_Za's Avatar

ของขายดีต้องอดทนครับ อิอิ

ที่ร้านค้าขายปลีกอุปกรณ์คอมก็เครมกับประมาณ 1 เดือน ขั้นต่ำอยู่แล้วครับทำใจละกัน

แต่พูดถึงว่าถ้าเครมนานแล้วมีของทดแทนให้สำรองใช้งานก็ยังถือว่าดีนะครับ ถ้าไม่มีก็ออกแนวแย่นิดหน่อยเท่านั้นเองครับ

-ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Quote Originally Posted by TWK. View Post
    เมนบอร์ด คงนานหน่อยน่าจะส่งเคลมนอก
    ก็เคยเอาแรม ไปเคลม 2 รอบ ก็หยิบตัวใหม่ให้มาทั้ง 2 ครั้ง นะ
    โหห ส่งเคลมนอก เลยหรอท่าน = ="

Quote Originally Posted by tor_za View Post
    ของขายดีต้องอดทนครับ อิอิ

ที่ร้านค้าขายปลีกอุปกรณ์คอมก็เครมกับประมาณ 1 เดือน ขั้นต่ำอยู่แล้วครับทำใจละกัน

แต่พูดถึงว่าถ้าเครมนานแล้วมีของทดแทนให้สำรองใช้งานก็ยังถือว่าดีนะครับ ถ้าไม่มีก็ออกแนวแย่นิดหน่อยเท่านั้นเองครับ
    เศร้า

ครับ ทางร้านเค้าให้ สแปร์ รุ่นเล็กมาใช้คับ ก้อพอแก้ขัดไปได้ T___T

OverclockZone Member

6000+ เท่าไหร่คับ"""""""""""""คุณ K8

OverclockZone Member รักกันดี~*'s Avatar
    Bangkok Thailand

ดัน

Super Moderator tor_Za's Avatar

Quote Originally Posted by rapthaiza View Post
    เศร้า

ครับ ทางร้านเค้าให้ สแปร์ รุ่นเล็กมาใช้คับ ก้อพอแก้ขัดไปได้ T___T
    ก็ยังดีครับ

อย่าคิดมากครับ มันก็เป็นการรับผิดชอบในจุดนึงของร้านแล้วครับ

-ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

OverclockZone Member JINDASAMUD's Avatar
    อ.สะเดา จ.สงขลา

มีของให้สำรองใช้ก็ดีนิครับ

OverclockZone Member K8's Avatar
    คุกมืดใต้โรงงานAMD

Quote Originally Posted by ava3 View Post
    6000+ เท่าไหร่คับ"""""""""""""คุณ K8
    4,250 บาทครับ ร้านคอมแอนด์มอร์ ชั้น4

OverclockZone Member miixer's Avatar

เหอๆๆ ผมก็ไปเคลม ax78 มาเหมือนกันครับเมื่อวันเสาร์นี้เอง พอดีมือซนลอง flash bios เป็นเวอร์ชั่น 13 ดู เป้นเรื่องเลย

เอาไปที่ร้านพี่เค้าลองๆแล้วบอกว่า output phase มีปัญหาต้องเคลม ของน่าจะมาไม่เกินวันพุธ วัน พฤหัสที่จะถึงนี้

ตอนนี้เอา an-mn2hd มาใช้ชั่วคราว ^ ^

OverclockZone Member littlefish's Avatar

หุหุ..ใจเย็นๆนะท่าน..

OverclockZone Member pann's Avatar

ก็คงของทางร้านเขาหมดจริงๆนะแหละครับ รุ่นพิมพ์นิยมขนาดนี้

ใจเย็นๆครับ

OverclockZone Member MAMA's Avatar

ใจร่มๆคับ

OverclockZone Member pop_eye's Avatar
    อ่อนนุช กรุงเทพฯ

ของหมดครับ เกลี้ยง ชั้นเลย เมื่อ กี้ เดินผ่าน ร้าน ปิดเลย มอง ส่องๆ เข้าไป หมดครับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks