Announcement

Collapse
No announcement yet.

saveway เคลมสินค้านานขนาดนี้เชียวรึ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• saveway เคลมสินค้านานขนาดนี้เชียวรึ ?

ผมเอา AX78 ไปเคลม

ป่านนี้ร่วมเวลาได้ 1 เดือนกว่าแล้ว ของยังไม่ได้เลยคับ

บอกได้แค่คำเดียวคับ ว่าเซงอย่างแรง !!!

ไม่ทราบท่านอื่น เป็นยังไงบ้างครับ

ผมเอาแรมไปเคลม ได้ของใหม่เลยคับ + +!

Comment

มันเป็นอะไรเหรอท่าน? กำลังว่าจะเล่นตัวนี้พอดี - -'

Comment

เมนบอร์ด คงนานหน่อยน่าจะส่งเคลมนอก
        ก็เคยเอาแรม ไปเคลม 2 รอบ ก็หยิบตัวใหม่ให้มาทั้ง 2 ครั้ง นะ

Comment

สงสัยของหมด
          ของใหม่ยังไม่มา

Comment

LAN On board ผมมัน เอ๋อ อะ

ต้องไป disable ที่ไบออส ไม่งั้นเครื่องจะค้าง ทุกทีเลยครับ

ก่อนจะเป็น เครื่องมันค้างรวน ผมเลยรีเซท

พอบูทตรงหน้าโหลดเข้าวินโดว จะค้างทุกที ต้องไป disable เท่านั้นถึงจะเข้าได้ -*-

ตอนแรกคิดว่า วินโด้ เจ๊ง ก้อเลยลงวินโด้ใหม่

ลงไปได้ 30 กว่านาทีก้อจะค้างที่เดิมตลอดเลย

Comment

ของยังไม่มาครับ ต้องรอวันพุธน่ะท่าน เมื่อวานผมไปถามกับเพื่อนมา เลยได้แต่ซีพียู6000+ เล่นกะบอร์ดวิญญาณ - -"

Comment

ของขายดีต้องอดทนครับ อิอิ

ที่ร้านค้าขายปลีกอุปกรณ์คอมก็เครมกับประมาณ 1 เดือน ขั้นต่ำอยู่แล้วครับทำใจละกัน

แต่พูดถึงว่าถ้าเครมนานแล้วมีของทดแทนให้สำรองใช้งานก็ยังถือว่าดีนะครับ ถ้าไม่มีก็ออกแนวแย่นิดหน่อยเท่านั้นเองครับ
                sigpic
                -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  เมนบอร์ด คงนานหน่อยน่าจะส่งเคลมนอก
                  ก็เคยเอาแรม ไปเคลม 2 รอบ ก็หยิบตัวใหม่ให้มาทั้ง 2 ครั้ง นะ
                  โหห ส่งเคลมนอก เลยหรอท่าน = ="

Comment

Originally posted by tor_za View Post
                    ของขายดีต้องอดทนครับ อิอิ

ที่ร้านค้าขายปลีกอุปกรณ์คอมก็เครมกับประมาณ 1 เดือน ขั้นต่ำอยู่แล้วครับทำใจละกัน

แต่พูดถึงว่าถ้าเครมนานแล้วมีของทดแทนให้สำรองใช้งานก็ยังถือว่าดีนะครับ ถ้าไม่มีก็ออกแนวแย่นิดหน่อยเท่านั้นเองครับ
                    เศร้า

ครับ ทางร้านเค้าให้ สแปร์ รุ่นเล็กมาใช้คับ ก้อพอแก้ขัดไปได้ T___T

Comment

6000+ เท่าไหร่คับ"""""""""""""คุณ K8

Comment

ดัน

Comment

Originally posted by rapthaiza View Post
                          เศร้า

ครับ ทางร้านเค้าให้ สแปร์ รุ่นเล็กมาใช้คับ ก้อพอแก้ขัดไปได้ T___T
                          ก็ยังดีครับ

อย่าคิดมากครับ มันก็เป็นการรับผิดชอบในจุดนึงของร้านแล้วครับ
                          sigpic
                          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                          งดแรงชั่วคราว

Comment

มีของให้สำรองใช้ก็ดีนิครับ

Comment

Originally posted by ava3 View Post
                              6000+ เท่าไหร่คับ"""""""""""""คุณ K8
                              4,250 บาทครับ ร้านคอมแอนด์มอร์ ชั้น4

Comment

Working...
                              X