Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากสอบถามคนที่ใช้เคสI Cute Super 18หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากสอบถามคนที่ใช้เคสI Cute Super 18หน่อย

อยากสอบถามว่า

ข้างหลังเคสที่มันใส่พัดลม14CMกับข้างหน้า

จะเปลี่ยนเป็น14Cmทั้งคู่ได้มั้ย

แล้วอยากสอบถามการใช้ว่า

มันคำนวนทิศทางลมมาดีมั้ย

ถ้าใส่ IFX-14มันจะคับมากรึเปล่า

ไคก็ได้ลองมาวิเคราะห์ที่ครับ

ไม่มีคนใช้เลยหรอ

Comment

ของผมเปลี่ยนพัดลมตัวใหญ่มาไว้ข้างหน้า 2 ตัวครับ แล้วด้านหลังใช้ 14 cm ส่วนด้านหน้าต้องทำที่ติดใหม่ครับ ผมทำที่ใส่พัดลมเองโดยทำตามแบบที่มีมาครับ

Comment

ข้างหน้าเปลี่ยนได้ครับเขาทำรูมาเพื่อแล้วครับ ผมใช้อยู่ครับ

Comment

ผมต้องขอโทษด้วยข้างหลังผมใส่ 12 cm. ไม่ใช้ 14 cm. แต่มันจะออกเอียงๆๆนิดหน่อยนะครับ แต่จัดสายค่อนข้างยากหน่อนะครับ

Comment

ผมว่า I Cute Super 18 มันไม่ค่อยเจ๋งสักเท่าไหร่นะ

จากที่ใช้ดูมันจัดสายยากด้วย แล้วพัดลมทางฝาข้างด้านล่างใส่ตัวใหญ่ไม่ได้อีกต้องใส่ตัวเล็กไม่งั้นติด PSU

Comment

ปกติมันก็ให้ 14 เซน มาทั้งหน้าหลังเลยไม่ใช่เหรอครับ เพราะของผมตอนซื้อก็เป็น 14 เซน 2 ตัว แล้วซื้อ 14 เซนอีกตัวมาติดเพิ่มด้านหน้าอีกตัวนึง
              IFX-14 น่าจะใส่ได้นะครับ แต่อาจจะติดพัดลมที่ฝาข้างไม่ได้

Comment

เอ้า คนหลายจาย อิอิ

Comment

เนี่ยรูป
                  Attached Files

Comment

สำหรับคนงบ น้อย ถือว่าเจ๋งสุดๆๆแล้ว

Comment

ขอบคุณทุกความเห้นครับ

Comment

อีก 2 รูป แต่ตอนนี้ขายไปละ ย้ายบ้านไปอยู่ armor+ ละ
                        Attached Files

Comment

Originally posted by tom-cat View Post
                          ผมต้องขอโทษด้วยข้างหลังผมใส่ 12 cm. ไม่ใช้ 14 cm. แต่มันจะออกเอียงๆๆนิดหน่อยนะครับ แต่จัดสายค่อนข้างยากหน่อนะครับ

แง๊บๆๆ เคสสวยน่า แอบแรงไม่บอก

Comment

ใหญ่กว้างดีจัง

Comment

เห็นด้วยคับ เรื่องการจัดสายของเคสตัวนี้..จัดยากมากๆ แต่ของท่านจัดสายเรียบร้อยกว่าของผมอีก..

เดี๋ยว..ตอนปิดเทอม ค่อยรื้อมาจัดใหม่

Comment

Working...
                              X