Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพี่สมาชิกที่ใช้ u 120 ex

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพี่สมาชิกที่ใช้ u 120 ex

เคสผมเป็นแบบนี้กว้าง ประมาณ 17 cm ไม่ทราบว่าสามารถใส่ตัว U 120 EX แล้วปิดฝาเคสได้หรือไม่ครับผมลองวัดดูแล้วมันน่าจะได้แต่ยังไม่มั่นใจครับว่ามันจะติดฝาเคสหรือเปล่าตัว u120ex ขนาด 16.5 cm

ผมว่าไม่ได้นะ เคสผม กว้าง 21 ซม. ตอนปิดฝา ความ***งระหว่างซิงค์กะฝ่าเหลืออยู่แค่ประมาณ 1 ซม. เอง

Comment

คือความกว้างเคสมันคงวัดจากด้านนอกอ่ะครับ

ซึ่งจริงๆในตัวเคส มันมีเมนบอร์ดอีก ทำให้กว้างน้อยลงไปอีก

Comment

กว้างโดยรวมน่าจะมีสัก 20 ซม. ครับผม

Comment

Working...
        X